Guest viewing is limited

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
CHÀO CÁC BÁC!
Buổi dợt tiếp theo cũng sát với ngày quốc khánh.Hòa chung kg khí mừng ngày quốc khánh của cả nước anh em ta tạm gọi buổi dợt ngày 29/8 là BUỔI DỢT KỶ NIỆM NGÀY QUỐC KHÁNH.theo em,một năm mới có một ngày này các bác thu xếp công việc tranh thủ thời gian ta tập trung thật đông đủ,anh em ta dợt một bữa thật hoành tráng.Ngoài chương trình dợt chim ra,ai có ý kiến hay thì post lên để anh em tham khảo.Vì mục đích như trên em thay mặt mọi người xin khởi động buổi dợt tiếp theo!

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác này nói chẳng có đầu đuôi đọc ko hiểu. địa điểm ko có. bác nên bổ sung địa điểm.... để mọi người biết ủng hộ

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Đúng đấy các bác ạ, em hưởng ứng phong trào của bác Tahien. Vấn đề là off chai vừa off tuần trước nên tuần này off cũng ko hay lắm. Kể ra có kế hoạch trước thì có thể đặt cho mỗi người 1 bộ coóng có logo của hội thì hay biết mấy.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
bác này nói chẳng có đầu đuôi đọc ko hiểu. địa điểm ko có. bác nên bổ sung địa điểm.... để mọi người biết ủng hộ

ALIAS_NO_13
Tớ xin lổi,vì box này của hội MI HÀ ĐÔNG nên cũng chủ quan kg nói thêm địa điểm.Cũng để các pác gần xa khi ghé thăm box này còn biết chi tiết về các buổi dợt từ nay em dầu có đuôi hơn!đầy đủ.

LỊCH DỢT NHƯ SAU :
7:30 NGÀY 30/8TẬP TRUNG DỢT TẠI VƯỜN HOA VĂN QUÁN-HÀ ĐÔNG-HÀ NỘI(NHƯ MỌI KHI).HẸN GẶP LẠI MỌI NGƯỜI.

Picachu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
CHÀO CÁC BÁC!
Buổi dợt tiếp theo cũng sát với ngày quốc khánh.Hòa chung kg khí mừng ngày quốc khánh của cả nước anh em ta tạm gọi buổi dợt ngày 29/8 là BUỔI DỢT KỶ NIỆM NGÀY QUỐC KHÁNH.theo em,một năm mới có một ngày này các bác thu xếp công việc tranh thủ thời gian ta tập trung thật đông đủ,anh em ta dợt một bữa thật hoành tráng.Ngoài chương trình dợt chim ra,ai có ý kiến hay thì post lên để anh em tham khảo.Vì mục đích như trên em thay mặt mọi người xin khởi động buổi dợt tiếp theo!
THEO EM THÌ MÌNH MUA VÀI CHAI BIA HA NỘI, MỌI NGƯỜI AI ĐẾN THÌ LÀM MỘT CHAI VỪA NGHE CHIM HÓT:a37::a37::a37:. MUA MỘT VÀI MÓN QUÀ LỒNG CÓNG GÌ ĐÓ ( BỐC THĂM TRÚNG THƯỞNG CHO VUI ) MỘT CÁI CÁI XUỲ MÁI CHẲNG HẠN...!
CHẾT CHỢT NHỚ RA EM CHƯA ĐÓNG QUỸ HỘI:a23::a23::a23:.

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
THEO EM THÌ MÌNH MUA VÀI CHAI BIA HA NỘI, MỌI NGƯỜI AI ĐẾN THÌ LÀM MỘT CHAI VỪA NGHE CHIM HÓT:a37::a37::a37:. MUA MỘT VÀI MÓN QUÀ LỒNG CÓNG GÌ ĐÓ ( BỐC THĂM TRÚNG THƯỞNG CHO VUI ) MỘT CÁI CÁI XUỲ MÁI CHẲNG HẠN...!
CHẾT CHỢT NHỚ RA EM CHƯA ĐÓNG QUỸ HỘI:a23::a23::a23:.

Đây là 1 ý kiến hay đấy,mà cái xùy mái mua ở đâu? nếu biết địa chỉ chỉ giúp anh .cám ơn picachu!

Picachu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đây là 1 ý kiến hay đấy,mà cái xùy mái mua ở đâu? nếu biết địa chỉ chỉ giúp anh .cám ơn picachu!
Em cũng chưa để ý chỗ mua, chắc là hàng chim có bán! Em thấy ra quán cũng vui nhưng phải say buổi dượt, còn bia ngay tại chỗ dượt vừa vui vừa mất ít thời gian. Những chú chim lại có thời gian tập dượt lâu hơn.:a03::a03::a03:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Bác No. 13 chưa đọc kỹ rồi. Bác đang vào thớt Hoạ Mi Hà Đông mà. Ở đây bọn mình có nhiều bài đã đưa điạ chỉ rồi nên ko nhất thiết phải đưa lại bác nhé. Bác ở nơi khác, không theo dõi thớt của bọn em nên khi đọc bài này không hiểu, còn anh em bọn em ngoài này nhìn là biết ngay.

Any way, cám ơn bác đã ghé thăm thớt Hoạ Mi Hà Đông.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

chích bông đầu gấu

Tình yêu nào phải trò chơi
SVC$
0
Xin thân chào anh em trong hội hoạ mi Hà Đông, ngày CN 30/8/2009 này là SN của diễn đàn chắc anh em cũng nắm đc rồi, Chích bông thay mặt BCS của HQ HAN kính mời anh em đến dự buổi SN tại nhà hàng Sen Tây Hồ.
Anh em đăng ký luôn nhé.
Thân.

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Xin thân chào anh em trong hội hoạ mi Hà Đông, ngày CN 30/8/2009 này là SN của diễn đàn chắc anh em cũng nắm đc rồi, Chích bông thay mặt BCS của HQ HAN kính mời anh em đến dự buổi SN tại nhà hàng Sen Tây Hồ.
Anh em đăng ký luôn nhé.
Thân.

CHÍCH BÔNG!
Cậu cho biết giờ cụ thể họăc là buổi sáng hay buổi chiềucũng được!Tình hình kinh phí đóng góp ra làm sao để tớ phổ biến cho anh em biết.cám ơn!

Picachu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác Hiền ơi! Em vừa nói chuyện với một anh ở Hà Giang hiện đang lên Hà Nội chơi có mang theo mấy con hoạ mi lên trên này. Muốn tham gia buổi dợt chim tuần tới với cho biết. Nghe anh ý kể thì Mi của Anh ý đẳng cấp lắm, Anh ý chơi cả mi đá và hót, lại còn tự đi bẫy Mi về nuôi ( khoản này Anh em mình thua đứt). Hội Mi Hà Đông nhiệt tình thân thiện em nghĩ là ko vấn đề gì chứ Anh!:a15::a15::a15:

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Bác Hiền ơi! Em vừa nói chuyện với một anh ở Hà Giang hiện đang lên Hà Nội chơi có mang theo mấy con hoạ mi lên trên này. Muốn tham gia buổi dợt chim tuần tới với cho biết. Nghe anh ý kể thì Mi của Anh ý đẳng cấp lắm, Anh ý chơi cả mi đá và hót, lại còn tự đi bẫy Mi về nuôi ( khoản này Anh em mình thua đứt). Hội Mi Hà Đông nhiệt tình thân thiện em nghĩ là ko vấn đề gì chứ Anh!:a15::a15::a15:

Chào picachu!
Hội của anh em mình đón tiếp tất cả ai chơi hoạ mi và kể cả không nuôi nhưng mê tiêng chim MI.Càng đông càng vui.kg phân biệt ở đâu cả nên em thay mặt anh em mời anh đó đến giao lưu với anh em mình cho vui nhé.

Picachu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào picachu!
Hội của anh em mình đón tiếp tất cả ai chơi hoạ mi và kể cả không nuôi nhưng mê tiêng chim MI.Càng đông càng vui.kg phân biệt ở đâu cả nên em thay mặt anh em mời anh đó đến giao lưu với anh em mình cho vui nhé.
VÂNG EM HIỂU RỒI. Y LỆNH MÀ THỰC THI THÔI!NHỜ TIẾNG CHIM MÀ ANH EM CÓ THỂ GẶP NHAU, GIAO LƯU, GẶP GỠ. THẤY THANH THẢN, YÊU CUỘC SỐNG HƠN:a07::a07::a07: ĐỂ RỒI LẠI CHỞ LẠI VỚI MỘT TUẦN LÀM VIỆC ( VỚI CUỘC SÔNG MƯU SINH) SAU NHƯNG GIÂY PHÚT THƯ GIAN:a16::a16::a16:

chích bông đầu gấu

Tình yêu nào phải trò chơi
SVC$
0
CHÍCH BÔNG!
Cậu cho biết giờ cụ thể họăc là buổi sáng hay buổi chiềucũng được!Tình hình kinh phí đóng góp ra làm sao để tớ phổ biến cho anh em biết.cám ơn!
Chào bác! Thời gian : từ 10h đến 14h ngày CN 30/8/2009, tại nhà hàng Sen Tây Hồ 167 Lạc Long Quân.
Kinh phí khoảng 200.000 đồng/Người, HS SV giảm 50%. Chúng ta ăn tiệc buffet cho tiện.
Mong sớm đc gặp mặt các bác.

nguyengiason

Thành viên tích cực
SVC$
0
Trời! Lâu rùi em không vào SVC, thật bất ngờ thấy anh em Hà Đông hoành tráng quá.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Trời! Lâu rùi em không vào SVC, thật bất ngờ thấy anh em Hà Đông hoành tráng quá.
Sơn ơi là Sơn ơi, bận gì mà bận kinh thế, ít nhất mỗi ngày cũng phải vào xem anh em làm gì chứ???

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom