Guest viewing is limited

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Hmmmmmm ko được ghẹo bạn nhe. Con mi con hót xòe đuôi của mình mà dám ghi chú là mi chiến :a22:
Bác Vũ có em xòe đẹp quá, nhìn phê như con tê tê nhỉ?
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

choeluaduoingan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi các bác,
Các bác cho mình hỏi côi đông hưng thuận thứ 7, cn có nhiều mi không, ở đây dợt mi hót hay mi đá vây?

hqhaiaka2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi các bác,
Các bác cho mình hỏi côi đông hưng thuận thứ 7, cn có nhiều mi không, ở đây dợt mi hót hay mi đá vây?

Chào bác, cội ĐHT dợt tất cả các ngày, có dợt mi chủ yếu là mi hót. Phía sau có chổ dành riêng cho thuần mi bổi và lồng đất.

choeluaduoingan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bác, cội ĐHT dợt tất cả các ngày, có dợt mi chủ yếu là mi hót. Phía sau có chổ dành riêng cho thuần mi bổi và lồng đất.
Thank bac Haiaka, cuoi tuân sau mình dẫn con mì cùi của mình lên đó cho nó hoc hỏi, hôm giờ dợt bên cội Hoa xuân, toan là mi chiên, em nào em đo trùm kín mít :)

duycau2803

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ổ cội này dợt Chào Mào thứ mấy vậy cấc anh, em muốn mang chim tới dột, cấm ơn nhìu

hqhaiaka2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ổ cội này dợt chào mào thứ mấy vậy cấc anh, em muốn mang chim tới dột, cấm ơn nhìu
Chào bạn,
Cội mình dợt Chào Mào tất cả ngày trong tuần. Bên cội mình không phân biệt ngày vì muốn để anh em ai có rảnh bất cứ ngày nào cũng có thể đem chim đến chơi.
Cản ơn bạn đã ủng hộ. Thân chào.

phu52000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn,
Cội mình dợt chào mào tất cả ngày trong tuần. Bên cội mình không phân biệt ngày vì muốn để anh em ai có rảnh bất cứ ngày nào cũng có thể đem chim đến chơi.
Cản ơn bạn đã ủng hộ. Thân chào.

Bạn có thể cho mình biết địa chỉ điểm dợt chim, nhà mình ở đường Huỳnh văn nghệ,phường 12,QGV không biết có gần không. Cám ơn

danduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hay quá, gần nhà mình rồi. Bạn có thể cho địa chỉ cụ thể được không? Nếu có sơ đồ hướng dẫn thì càng tốt. Thanks!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom