Guest viewing is limited

ÂuSìGòn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thank các cụ đã chỉ dẫn.
Hôm nay ngày 16 - 1 - 2011 rủ mấy thằng bạn mà k có đứa nào nhiệt huyết hết đành dọn cỗ đi một mình chim trước khi ra trận , chỉ có một em mồi chính, 1 bổi sông kôn và một em bổi sài gòn (bẫy lần trước) đanh tính tuyển một em mồi của một ông bạn chuyên đi bẫy chim mà chưa theo lựa được đành chịu

linh tính báo có điềm gì đó vui vui nên quyết định mượn dt con em đi chụp chơi ai ngờ sáng ra 5g lại quên mất, sau khi tới nơi chinh chiến thì đã 6h30 làm ly càe cái đã rồi tính tiếp. nghe ngóng xem em Họng bò hôm bữa ở đâu để mà chiến. đến 9h thì thành quả cho 3 em mồi là 3 chú : 2 Chào Mào 1 vàng nghệ ( sướng như chưa từng được sướng "(mặc dù đã có vợ và đi maxa xxx lần)" )
1 chú cho một người bạn còn 2 chú em đem về

thằng này mào cao gớm

hình chụp em nó khi cho vô lồng đây

do chụp bằng dt nên mờ lắm em chỉ mô phỏng thôi.
tổng kết thành quả đến hiện tại : 4 em Chào Mào + một mớ hoành hoạch, vàng nghệ (nhiều quá k đếm nổi). Rốt cuộc vẫn chưa thu phục được em Họng bò. tiếc quá.
các cụ vỗ tay khen em cái nào , để lần sau em đưa nó về nhà.
em mào cao mới bẫy 5g chiều nay đã cho một thằng bạn gần nhà. còn em vàng nghệ thì thả cho nó về với thiên nhiên rồi. :)
Thân chào cả nhà !

minhdauminhdau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chiến lợi phẩm ngon quá . Các bác đi bẫy chim lần nào cũng được chiến lợi phẩm mang về nhỉ . Có kinh nghiệm gì chia sẻ đi mấy bác ....

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom