Guest viewing is limited

saudaudo1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cho mình hỏi sâu nuôi khoang bao lâu mới đá dc sâu con bao lâu sâu bôi bao lâu thanhks

saudaudo1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình nuôi dc 2 năm rùi nuôi cũng nhìu và cũng có ít kinh nghiệm cham sóc nhưng tới h chưa có con mồi huống chi là chim đá 1 mùa có wa ít ko bạn thân!

WINNO

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình cũng đang muốn tuyển 1 em để đá chơi cho vui mà sao khó quá, hix. Mình thấy 1 mùa là có thể sổ thử rồi. Sổ để xem cách khóa, cách đá..... rùi chọn con nào như ý, sau đó thì dưỡng rồi đi đá. Chim căng lửa thì con 1 mùa cũng chẳng sợ gì con 5-6 mùa đâu bạn, hihi (nhà mình có 1 con chuyền mùa này bẫy được 2 tuần trước, giờ căng lửa kè con 8 mùa vào vẫn chụp cắn ầm ầm, tiếc cái là em nó bị cụt 1 ngón - tật bẩm sinh nên không thể nuôi đá được :a09:)
Mời các cụ có kinh nghiệm nuôi chim đá vào cho ae ít kinh nghiệm nhé.
Thân.

94band

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng đang muốn tuyển 1 em để đá chơi cho vui mà sao khó quá, hix. Mình thấy 1 mùa là có thể sổ thử rồi. Sổ để xem cách khóa, cách đá..... rùi chọn con nào như ý, sau đó thì dưỡng rồi đi đá. Chim căng lửa thì con 1 mùa cũng chẳng sợ gì con 5-6 mùa đâu bạn, hihi (nhà mình có 1 con chuyền mùa này bẫy được 2 tuần trước, giờ căng lửa kè con 8 mùa vào vẫn chụp cắn ầm ầm, tiếc cái là em nó bị cụt 1 ngón - tật bẩm sinh nên không thể nuôi đá được :a09:)
Mời các cụ có kinh nghiệm nuôi chim đá vào cho ae ít kinh nghiệm nhé.
Thân.

đúng òy pạn ơi.chim căng lửa lên là ko sợ mấy con già mùa nào hết á.mak có cái chim mình ko bền lửa pằng chim già mùa thoy àk.

saudaudo1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
uh nhưng nếu nuôi chim đá có thể nuôi số lượng dc ko hay chỉ 1 2 con thôi mình thì nuôi nhìu mà ko thấy hiệu wa làm như nuôi nhìu chúng đè lẩn nhau nen lâu lên zay

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom