Guest viewing is limited

vuongvu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh côngminh ơiiiiiiiiiiii! em rất thích họa mi và cũng đang nuôi , nhưng không biêt chổ dợt chim . anh có thể cho em tham gia hội của anh được không ? rất mong hồi âm của anh !

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Ðề: Xem tướng hoạ mi.

anh côngminh ơiiiiiiiiiiii! em rất thích họa mi và cũng đang nuôi , nhưng không biêt chổ dợt chim . anh có thể cho em tham gia hội của anh được không ? rất mong hồi âm của anh !
Anh dợt rất nhiều chổ để chim không bị lạ cội, thông thường những điểm dợt trong thành phố là : Thiên Ân (Tân Bình), Bi Sắt (Q10), Cội Gião đường Nguyễn Sơn (Bình Tân), Cội 3 Đấu (Bình Tân), Cội Vườn Rau (Tân Bình), Cội Hiếu (Gò Vấp), Cội Hòa Xuân (Hóc Môn).
Rất nhiều chổ nữa nhưng nhiêu đó là đủ mệt rồi.
Tùy điều kiện xa gần mà em chọn điểm dợt chim nhé.
Thân

Squallthukhoa

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Xem tướng hoạ mi.

Anh công minh hay đem mi ra quán nhậu 55 dợt lắm,chỗ đó toàn than thôi,chỉ có con mi độc nhất của anh minh,hahhaha

duthanchi

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: đang điều chỉnh

vậy điểm anh minh anh dợt nhất là ở đâu vậy? cho anh em biết để học hỏi với. nghe tiếng đã lâu nhưng chưa gặp mặt

ducduy1

"Black & Red"
SVC$
0
Anh Công Minh!
Nhà em ở Đường Quang Trung (Gò Vấp) cho em hỏi có chổ dợt choè than nào gần đó không anh????????????
Cảm ơn anh!!!!!!!!

begblood

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn. :a21:
Chim bạn đang là chim bổi hả?
Nếu là bổ thì sáng cn xách ra công viên Hoàng Văn Thụ nè. ở đoá a, e dợt Mi nhiều lắm, đa số là chim bổ. hihi:a18:. dợt thế mau lên lắm.
Nếu có nhã hứng thì Cn tần này mang chim lên chơi cùng a,e tren đây cho vui.hihi:a16:

tanthanh555

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cội Ba Đấu là ở Tân Phú chứ bác? em không biết địa chỉ cụ thể, bác có thể gõ địa chỉ giúp em luôn được không? thanks bác

tanthanh555

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh Công Minh!
Nhà em ở Đường Quang Trung (Gò Vấp) cho em hỏi có chổ dợt choè than nào gần đó không anh????????????
Cảm ơn anh!!!!!!!!
Mình thấy ở con đường bên cạnh công ty may Phương Đông có cội than thì phải, đi từ Quang Trung vào khoảng vài trăm mét, chú ý bên trái là thấy liền hà.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom