Guest viewing is limited

gianghoaianh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhà mình ở Quận 2, có nuôi mấy chú chích choè lửa ở nhưng không biết ở Q2 có chỗ nào dợt chim chích choè lửa không. Bạn nào có biết xin chỉ giùm với nhé ! Xin cảm ơn .

subin081284

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh chiụ khó xuống ngay thủ đức đi đằng sau lưng nhà máy sữa trường thọ có hội chim anh nghiã chuyên dợt lửa đó anh ơi,có bác phoenix108 cũng hay chơi ở đấy đấy.chỗ anh nghĩa chũ yếu la dớt lửa nên nah đi ngày nào cũng có lửa hêt anh nhé
thân subin

phoenix108

"năm châu kết bằng hữu"
SVC$
0
SUBIN khòi nói giang hoaianh xuống đó hoài .chỉ vì gha chơi chim dữ toàn là lồng 90 jhông hà ,nên ngại chở đi xa ,mưốn có chổ dượt ở q.2 cho gần nhà .vậy mà .chim của gha toàn là loại đi thi không. hôm nào subin có đi nhớ đến chơi với chú và gha chú sẽ giới thiệu cho .lửa bổi đuôi dài lúc này căng lắm giá cao quá trời.hôm rồi chú và gha mua hụt con 24 .tiếc quá [giá bèo chỉ có 2 chai mốt thôi] bạn bè mà .thứ 7 hay chủ nhật này đi dượt nhe .nếu dượt than thì ghé nhà chú ,chú có 6 con bổi đang chờ thời. hihihi

subin081284

Thành viên tích cực
SVC$
0
SUBIN khòi nói giang hoaianh xuống đó hoài .chỉ vì gha chơi chim dữ toàn là lồng 90 jhông hà ,nên ngại chở đi xa ,mưốn có chổ dượt ở q.2 cho gần nhà .vậy mà .chim của gha toàn là loại đi thi không. hôm nào subin có đi nhớ đến chơi với chú và gha chú sẽ giới thiệu cho .lửa bổi đuôi dài lúc này căng lắm giá cao quá trời.hôm rồi chú và gha mua hụt con 24 .tiếc quá [giá bèo chỉ có 2 chai mốt thôi] bạn bè mà .thứ 7 hay chủ nhật này đi dượt nhe .nếu dượt than thì ghé nhà chú ,chú có 6 con bổi đang chờ thời. hihihi
ôi vậy ra là toàn gặp cao nhân đắc đạo không mà cháu ko biết thất kính thất kính,nhà cháu có 2 con than đó chú 1 em đang thay lông mà sao vẫn chưa thay hết còn dở dang phần trên đầu,thỉnh thoảng ở nhà buồn cháu cứ đem 2 em cho đá chơi vậy hihihi trông cũng hay hay xoe đuôi mổ như gà nhưng than nhà cháu sao hót chưa nhiều lắm chú ơi,bữa nào chú xem coi 2 con của cháu co tí triển vọng ko nha chú:a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom