Guest viewing is limited

Henry

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình muốn mua choè than hoặc choè đất non ở HN...bạn nào có hoặc biết chỗ thì làm ơn chỉ cho mình với...ah quên cho mình biết thêm giá cả dao động ở tầm nào nữa nhé :D thank U

doantuyet03

Thành viên tích cực
SVC$
0
Theo mình biết thì giá than non là 70k một em tuỳ chọn, bạn có thể tìm mua ở các hàng chim, nhưng mình thấy nhiều ở chợ hà đông hay chợ bưởi.
còn đất non thì giá chát lắm, hôm trước hàng chim ở trương định cũng có đòi 500k một e:a39:, nhưng nhìn chúng không biết về nhà mình cố sống thì được mấy ngày nữa:a04: nên mình không giám mua.
chúc bác mua được chim như ý muốn.:a16::a16:

Trường Minh

Bạn của tôi: Chào Mào
SVC$
0
Than non, than bổi, than thuần bát kỳ hàng chim nào ở HN cũng có (Hoàng hoa thám, tăng bạt hổ, Kim ngưu ...) Giá giao động từ 50k cho đến 800k tuỳ loại.
Đất non thì cũng vậy, nhìu nhất là trên HHT và Kim ngưu, HHT thì nhìu hơn, để mà lừa, gía thấp nhất cũng là 500k, chưa biết trống mái thế nào, ban nên nghiên cứu kỹ khi đi mua choè đất nhé.

chúc thành công

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
theo mình biết bây giờ là thời gian cuối mùa đất non, nên đất ko được đẹp và khỏe mạnh, nếu bạn mua ở hn thì phải chăm tốt nhé, còn không thì đợi mùa sau nhờ ae trong sg mua dùm bạn đất đầu vụ ah, vừa khỏe mạnh, vừa đẹp và giá cũng rất mềm, thân

Henry

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cám ơn mọi người nhé :D mình tậu được 1 em choè đất non trên HHT rùi...550k...hơi chát :a42:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom