Guest viewing is limited

chuong2302

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình đang cần tìm một số hình trạm ở dưới chân lồng chim, nhất là loại lồng 72 nan. Theo mình biết thì có rất nhiều kiểu trạm nhưng thị trường ngày nay không thấy bán nhiều mấy. Một số kiểu trạm chân lồng là Bát Tiên, Phước Lộc Thọ, hoa Mai ,, trạm kiểu dích dắc, Võ Tòng đánh hổ,,.......
Ai có hình trạm nào đẹp thì post lên mình xem với , rồi mình nhờ người trạm phỏng theo có đẹp hay không? Ở Nha Trang có thể trạm với giá 100k thôi. Hình nào khó hơn thì cỡ 200 là hết

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chaomao1982

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn định trạm hình cho loại lồng nào vậy?bạn có biết ở nha trang có ai bán lồng xịn ko?lồng huế hay lồng ha nội cũng dược

chuong2302

Thành viên tích cực
SVC$
0
tiệm anh Nghía ở mã vòng gần ga có bán.bạn đến đó thử xem

chao mao

Tiều Phu
Thành viên BQT
SVC$
0
Mình đang cần tìm một số hình trạm ở dưới chân lồng chim, nhất là loại lồng 72 nan. Theo mình biết thì có rất nhiều kiểu trạm nhưng thị trường ngày nay không thấy bán nhiều mấy. Một số kiểu trạm chân lồng là Bát Tiên, Phước Lộc Thọ, hoa Mai ,, trạm kiểu dích dắc, Võ Tòng đánh hổ,,.......
Ai có hình trạm nào đẹp thì post lên mình xem với , rồi mình nhờ người trạm phỏng theo có đẹp hay không? Ở Nha Trang có thể trạm với giá 100k thôi. Hình nào khó hơn thì cỡ 200 là hết
Bạn có thể tham khảo thêm ở topic lồng khuyên sưu tầm , các mẫu chân trạm tích mà bạn cần ở ngoài thị trường rất ít . Bạn nên tham khảo thêm các mẫu lồng của khuyên vì các mẫu lồng khuyên của TQ rất đa dạng và đầy đủ hoa văn cũng như các đường nét trạm và rất có hồn . Chúc bạn thành công

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom