Guest viewing is limited

hieutrolai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
có lẽ do hơi men cò đọng lại nhiều quá nên chim rừng không dám xuất hiện nhỉ ?
Chúc các cụ mõi ngày càng phát huy hơn nữa !

crazytimes

"Cùng Đam Mê - Cùng Chia Sẻ"
SVC$
0
Bác Ân đúng là một con người của Sinh Vật Cảnh . Dù còn rất trẻ, nhưng Bác đã cống hiến tất cả quỹ thời gian 24 tiếng mỗi ngày và 365 ngày mỗi năm để cho thủ vui Sinh Vật Cảnh... chính vì vậy mà vốn kiến thức, hình ảnh, những tư liệu quý giá mà bác đã học hỏi, sưu tầm, .... đem về chia sẽ cùng ae thiệt vô cùng phong phú và đa dạng :a21:. Trong xã hội đầy bon chen, tấp nập, ... như hiện nay. Thật khó có một người như bác. Thầm cảm ơn bác và luôn chúc bác sức khỏe, ... còn nhiều nơi, nhiều công trình svc phía trước đang chờ bác khám phá ...

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hôm nay CN 17/07/2011 timestien ko như thường ngày lên hội bem gió cũng ae mà thức từ 4h sáng cơm đùm cơm nắm khăn gói lên 26 Phan Đăng Lưu chiếm chỗ chờ mua ĐT 150k của TGDD và tiện thể có vài pic cho ae có cái nhìn cận cảnh

7h sáng bà con đã khá đông

săp tới giờ công bố mã số (vì còn phải chiến đấu nên ko có nhiều hình cho ae)

bà con móc "súng" ra bắn (nhắn tin theo mã số)

các bạn may mán vì nhà xa nên ngồi chờ tới giờ hẹn mua ĐT

chú có băng ở tay cũng là 1 chiến binh dũng cảm:a01::a01::a01:

hẳn là sẽ có kẻ bại trận đành ngậm ngùi nổ máy ra vê:a09::a09::a09:

thành quả của timestien là mua được 1 chú Nokia 1280 với giá 150k:a01::a01::a01:

khuyến mại ae 1 cặp "giò lụa"

Trong thời gian tác nghiệp mài mê với cặp "giò lụa"+ với sự chiến đấu quyết liệt của các đối thủ kết quả là:a09::a09::a09:

thanks/timestien_dc

Chỉnh sửa lần cuối:

dt_chaomao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú tham tiền này đúng chịu khó thật, bái phục, bái phục. đáng khen chú hy sinh móng chân vì chiếc đt khuyễn mãi. nhưng đáng trách vì chú bỏ dợt chim đi chen lẫn mỡi nên nông nỗi này hehehe.

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:23 AM ----------

lần nào cũng như lần nào bụng to vẫn là bụng to làm phó nháy kiểu a ma tơ chụp hình toàn là cảnh với đực rựa *** thấy con mái nào cho ra hồn làm sinh động khung cảnh.đây là lần góp ý cuối cùng. nếu còn tái phạm sẽ treo "chym" :a01::a01::a01:
hehehe đúng là chú tham tiền này nói chí phải nè. lần sau bụng bự chụp mấy em chi mái nữa nha. cả mái bổi nữa cho sinh động.

big

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
Chú tham tiền này quả là chịu khó thiệt. dù sao cũng chúc mừng chú có đựoc thành quả sau 1 ngày bon chen xô đẩy với cái giá phải trả 150k cho cái đt và cái móng chân bị dập:a09::a09:

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
chú tham tiền này đúng chịu khó thật, bái phục, bái phục. đáng khen chú hy sinh móng chân vì chiếc đt khuyễn mãi. nhưng đáng trách vì chú bỏ dợt chim đi chen lẫn mỡi nên nông nỗi này hehehe.

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:23 AM ----------

hehehe đúng là chú tham tiền này nói chí phải nè. lần sau bụng bự chụp mấy em chi mái nữa nha. cả mái bổi nữa cho sinh động.
hehe làm gì có vụ bỏ Hội bác, sau khi chiến đấu và bị thương ở chân em quay về bem gió với ae Hội thì nghe "Hung" tin chú Chào Mào bụng to và các ae chuyển địa bàn **** gió bên Tân Phú vừa chiến đâu vất vả + với vết thương còn chưa khô "máo" về thấy vậy nóng máy quá định bỏ về luôn, nhưng nghĩ lại kệ ai đi đâu đi ta vẫn lên Hội chơi bình thường nên nguôi nguôi.

chaomao_gialai

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
anh timestien ơi cho em cái điện thoại đi, điện thoại hư mất rùi. hoho

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
nhận được tin nhắn rủ rê câu cá của bác Trung (big192)
"chiều nay 19h rảnh qua cv Thanh Đa câu cá" vội vàng chuẩn bị lập kế hoạch trốn bạn gái (vì tối thứ 7) công việc xong xui phi qua liền .khi chạy tới nhà bác Trung chờ bác đi luôn nhưng ai ngờ bắt gặp.....nên ghi âm cho ae nghe nà, hình ảnh thì mượn tạm nha ae;))

<iframe src="http://www.youtube.com/embed/2n0GwyMYK00" allowfullscreen="" width="420" frameborder="0" height="315"></iframe>

mãi ........nên đến 8h mới ra câu được

bác Trung chuẩn bị giăng câu

cận cảnh giăng câu
vì sợ bác Trung đi lung tung nên chị Vy cũng đi theo giăng câu

thanhbonsai ghi bàn mở tỷ số nà

tiếp nữa nà

ủa lại nữa nà

tới lượt bác Trung nà

"lâu lâu mới dính chụp thêm vài kiểu nữa đi em"

lại thanhbonsai

thêm một em văng vào công viên luôn

tiếp luôn

đến cần máy bác Trung mới ghi bàn

xem lại thành quả

đếm bao nhiêu bàn

chụp hình lưu niệm một anh trốn bạn gái đi câu, một anh bị vợ dẫn đi câu =))

kết quả cuối cùng là 7 em cá trê bự. trong đó thanhbonsai 5 , bác Trung ghi 2. hum nay ra trễ nên chỉ có 7 em. chứ hôm trước ra từ 18h đến 21h đến 15 con luôn

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
chú thành sao ko post hinh ĐC lên vậy chờ hình của chú mãi.

big

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
thằng em post hình lên đây mà a kiếm mãi. hôm đó chú ko tranh thủ chộp lúc a kéo con cá mới đã nè hehe:a01:. hôm nay trời mưa wá ko câu được với lại nước xuống rồi để vài hôm nào nước lên alo chạy wa câu tiếp nha:a21:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom