Guest viewing is limited

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Đúng 7h30 anh em tập trung chuẩn bị hành trang lên đường:
Từ trái qua nguyenkhacnamphuong (Phương), Anh Mách (bạn Công Minh), Dat_Bach (Đạt):

Khoa Biên Hòa thì chở gấu lên thẳng Địa đạo Củ chi, Vinhbe vàTheboylikefish cũng đang trên đường lên nhà Công Minh.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Sau 1h đồng hồ đi xe và dừng chân ăn sáng cả nhóm đã đến địa điểm gần khu vực địa đạo Củ Chi

Anh Mách chuyên gia bẫy chim ở Hóc Môn đang nghe ngóng chim rừng:

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chú huýt cô của Công Minh khai hỏa đầu tiên hì hì, nhưng hơi buồn là dính em mái (đúng là chim mồi cũng giống chủ nhân chỉ thích bắt chim mái thui hihi):

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Trong lúc anh em bận rộn bẫy chim thì Khoa Biên Hòa cũng tóm được 1 em mái:

Chú mồi Khoa đang căng lửa lắm đây..... hehehe Zọt lẹ

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Tiếp theo là chú mồi húy cô của Khoa tóm chú chim trống già:

Anh em mình làm 1 tấm nào hihi:

2 chú mồi thiện chiến của Khoa Biên Hòa:

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Đến trưa thì kết quả thu được là 3 chú huýt cô và 9 sâu đỏ, anh em vào quán giải khát để nghỉ ngơi:

Đúng là béo quá thì mau mệt các bạc ạ, xin phép cho em nằm 1 tí:

KhoaBienHoa's đang ngỉ ngơi:

Mấy chú mồi cũng được ngỉ ngơi:

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Chú huýt cô của Công Minh khai hỏa đầu tiên hì hì, nhưng hơi buồn là dính em mái (đúng là chim mồi cũng giống chủ nhân chỉ thích bắt chim mái thui hihi):

hehe, chứ không phải khoe chủ đẹp "chai" giống chim hả :)). Hôm nào có dịp ra Đà nẵng, em dẫn lội núi, đến đó không có chổ ngả lưng đâu, đảm bảo hết "béo" =))

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Trong lúc anh em bận rộn bẫy chim thì Khoa Biên Hòa cũng tóm được 1 em mái:

Chú mồi Khoa đang căng lửa lắm đây..... hehehe Zọt lẹ

Bác Khoa đi đánh chim mà kiểu này thì Chim sâu, Hít Cô kêu ít mà chắc là Chim Cu kêu dữ lắm nhỉ. :a01::a01::a01:
He he, đùa tí đừng giận nhé, à mà có giận thì .....:a24::a24::a24:, (giận là mất khôn mà hi hi).:a24::a24::a24::a23:

nguyenkhacnamphuong

Thành viên tích cực
SVC$
0
a minh ơi 2 con sâu em lấy về có 1 con chịu hót rồi em nhốt chung với 2 con bổi 1 mái 1 trống mà nó dử lắm nó dí mấy con bổi trong lồng rồi nó hót nguyên buổi tối luôn mà em nó chịu ăn rồi anh minh còn 1 con kia thì em ngỉ là chim của ai bị sổng anh minh ơi thấy em nó dạn lắm đưa tay vô mà 0 nhảy lồng chịu đứng cầu rồi o có nhảy lung tung

Chỉnh sửa lần cuối:

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
a minh ơi 2 con sâu em lấy về có 1 con chịu hót rồi em nhốt chung với 2 con bổi 1 mái 1 trống mà nó dử lắm nó dí mấy con bổi trong lồng rồi nó hót nguyên buổi tối luôn mà em nó chịu ăn rồi anh minh còn 1 con kia thì em ngỉ là chim của ai bị sổng anh minh ơi thấy em nó dạn lắm chịu đứng cầu rồi o có nhảy lung tung
Chúc mừng em nhe, ráng chăm chúng nó cho tốt rồi kiếm cái lục lần sau mình đi đánh thử xem thế nào nhé.

nguyenkhacnamphuong

Thành viên tích cực
SVC$
0
hihi em củng ráng chăm cho tụi nó nè thấy tụi nó ăn được là em mừng rồi mai mốt kiếm cái lục sâu và kiếm thêm chim mồi anh em mình đi bẩy ha ah anh minh kiếm dùm em 1 con sâu dạn người với lại chịu hót rồi được o anh minh em kiếm trên gò vấp mà o có ai bán hết với lại chim nhà em chơi chán quá định phóng sanh hết kiếm con nào hay hay về chơi cho sướng

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Thấy Mấy bác đánh chim là ngứa tay ngứa chân rồi, Chắc ngày 12,13 về quê đánh chim cu thôi. Có bác nào đăng ký không, Ngày 13 Em đón ở trên đó đón. Trên đó có nhiều CM, CU, và nhiều loại khác nhưng hiện tại Than, Lữa và Khứu thì hết rồi, muốn đánh phải đi xa nữa.

SVC$
0
Đúng 7h30 anh em tập trung chuẩn bị hành trang lên đường:
Từ trái qua nguyenkhacnamphuong (Phương), Anh Mách (bạn Công Minh), Dat_Bach (Đạt):

Khoa Biên Hòa thì chở gấu lên thẳng Địa đạo Củ chi, Vinhbe vàTheboylikefish cũng đang trên đường lên nhà Công Minh.

Cáo lỗi cùng cả nhà vì hôm đó em bận công chuyện đột xuất nên không góp mặt được mong cả nhà tha lỗi cho !! à anh Minh ui từ trái qua kế anh Mách bạn ko phải là em nha em mới là Dat_Bach em tên Khoa Thân !!!

datzindo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh Minh ơi? Em là Đạt "datzindo" chứ ko phải là dat_bach đâu
Trời hôm qua về mệt mà đói quá trời luôn, về nhà là làm liền 2 tô cơm. Mặc dù thấy ae ai cũng mệt nhưng vui thiệt.

theboylikefish

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh Khoa ơi! lên lịch đi off đi anh ơi! lần of trước em bận không đi được tiếc quá, nên lần naỳ quyết phải đi mới được, với lại Dat_Bach có con đỏ mồi hay lắm đang nôn nóng chờ ra trận!

SVC$
0
anh Khoa ơi! lên lịch đi off đi anh ơi! lần of trước em bận không đi được tiếc quá, nên lần naỳ quyết phải đi mới được, với lại Dat_Bach có con đỏ mồi hay lắm đang nôn nóng chờ ra trận!

Anh Triều ui !! chiến dịch du kích khiến mọi người bất ngờ của em bị anh nói hết rồi huhu nhưng cũng không sao em cũng nôn nóng cho con em ra trận lắm rùi đây hii thân !!!

nguyenkhacnamphuong

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh em trong hội chim sâu đang định tổ chức đi long thành bẩy sâu 1 bửa nhưnh hiện giở thì mấy em chim mồi của anh em hội chim sâu đang thay lông chắc khoảng 2 tháng nửa thì chim thay lông xong thì có thể đi được rồi thân

chimvk

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh em ơi!!! ai co dư mồi chia cho em 1 con với. giá mắc không vậy cho mình biết nha!!!!

Omop_cute

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác khoa biên hoà hay căng lửa ghê, vừa mới đi bẫy mà đã bẫy được ngay một em chim mái rùi, hì, hì , nhìn các bác đi bẫy vui quá đi mất

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom