Guest viewing is limited

me chim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn ghiền quá . rất tiếc là em ở sài gòn . mua chim ở ngoài đó dô chim dở wá chim hay thì kông dô được tới đây . hót giọng chán .

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
hi các bác đi bẫy cm mào mà mang chiếc xe kéo to và cồng kềnh như vậy chắc là thu hoạch được nhìu lắm nhỉ:a01:hình như có vài khẩu súng tự tạo lữa hay sao ấy :a21:hi cho em vài con về chơi sem có hay tí nào ko?

shadeghostslonely

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn thử đem chim vùng khác tới coi thử anh em có phàn nàn không biết liền, đem tới trường anh Tuấn sa không nhà miếu con cọp ấy.

Không đủ cho anh Duy khách sạn Thanh Bình, anh Nguyên mua, mấy đại gia này gom hết trơn.

Trường đó là trường dành cho các đại gia mà :a01:, mấy đại gia của trường này đem chim qua trường khác chơi chẳng ai nói gì cả, mà chim vùng khác tới trường này thì....thôi rồi. Mấy đại gia ra luật như thế nên em cũng chả dám tới chơi đâu ạ, vào chưa nghe TM nó sổ mà người đã sổ giọng rồi :a24:.

ngocbich0205

Thành viên mới
SVC$
0
Nói chung thì ngoài vùng trung mang cũng không tới nổi,nói như anh thế thì mấy thằng bán chim ngay bệnh viện Hội An thất nghiệp hết ah?hehe!bỏ ra 1tr mua Trung Mang mới sập thì chỉ dân chuyên thôi ông anh ơi

kiler_dn

Thành viên mới
SVC$
0
nhìn lại hình ảnh bẫy chim trung mang mà bùn bùn thật, bây giờ đi bẫy bị công an, kiểm lâm dí chạy tùm lum, bị phạt hành chính 1 triệu, thả chim mồi tại chõ, nếu bẫy được đúng hàng trung mang chim bổi mới bẫy về trong đẫy 2 triệu một con, hic. Còn ngoài vùng trung mang thì 100 ngàn một con không ai mua.
bạn nói rất chính xác.mình mới vừa bị phạt mấy xị khi đi trung mang bẫy.rất may con chim mồi đc 2 thằng bạn nhanh chân nhanh tay chạy thoát chứ ko cũng tiêu lun.mình sưu tầm 2 năm nay được 14con tm rồi.sắp mỡ truòng chim trung mang tại đà nẳng.nếu có dip giao luu nha.kakaka

nguyenducnam2005

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các bác ở Hội An chơi hay thật đấy, mình thấy toàn chim trung mang nghe là ghiền rồi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom