Guest viewing is limited

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
chào tất cả ae mê và đang nuôi Khướu !

tình hình là mình thấy HCM nói chung và quận Bình Thạnh nói riêng nuôi Khướu cũng nhiều nhưng hầu như là nuôi ở nhà cho hót chơi thôi, chứ không đi đấu đá gì hết. thực ra Khướu là laọi máu đấu đá và rất dữ. nếu như ta khai thác ở điểm này thì chơi ok quá.

mình cũng mê Khướu lắm nhưng hiện tại thì mình chưa có con Khướu nào ưng ý hết.nếu như ae ủng hộ kỳ về quê này mình tìm con nào chiến vào chơi cho thỏa đam mê

nếu như ae nào ủng hộ thì cho ý kiến nhák.

thân chào
thanhbonsai

chaomao_gialai

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
chào tất cả ae mê và đang nuôi Khướu !

tình hình là mình thấy HCM nói chung và quận Bình Thạnh nói riêng nuôi Khướu cũng nhiều nhưng hầu như là nuôi ở nhà cho hót chơi thôi, chứ không đi đấu đá gì hết. thực ra Khướu là laọi máu đấu đá và rất dữ. nếu như ta khai thác ở điểm này thì chơi ok quá.

mình cũng mê Khướu lắm nhưng hiện tại thì mình chưa có con Khướu nào ưng ý hết.nếu như ae ủng hộ kỳ về quê này mình tìm con nào chiến vào chơi cho thỏa đam mê

nếu như ae nào ủng hộ thì cho ý kiến nhák.

thân chào
thanhbonsai

Trời cụ thanhbonsai này chơi Chào Mào giờ lại chuyển sang khướu nữa à. Nhưng thấy ý kiến của Thành cũng hay vì thấy ở thành phố chưa có địa điểm dợt khướu nào hết cả nên việc thành lập nên cũng một điều đúng.

tonyplayer

Thành viên mới
SVC$
0
Trời cụ thanhbonsai này chơi chào mào giờ lại chuyển sang khướu nữa à. Nhưng thấy ý kiến của Thành cũng hay vì thấy ở thành phố chưa có địa điểm dợt khướu nào hết cả nên việc thành lập nên cũng một điều đúng.

Em cũng đang sở hữu 1 em bạc má, nếu có điểm dợt thì quá tốt, em đang ở HCM Q12. Anh em ở gần đây mà có nuôi khứu thì mình tụ lại cho chim dợt đi ah

letri_365

Thành viên mới
SVC$
0
Mình ở Bình Thạnh,cũng đam mê khướu.Có anh em nào cùng lập cội ko ah?

kataly7

Thành viên mới
SVC$
0
Mình ở Q9 cũng mới nuôi 1 em bạc má.Nếu thành lập ở Bình Thạnh thì quá tốt rầu.

BAO_NAM

Thành viên mới
SVC$
0
Cho em xin 1 vé nữa nào , cũng có 1 con bạc má , tìm cội hoài ko thấy !!

thanhthang

Chào mào bổi...
SVC$
0
Này chú Thành, sao k Lập Hội hót mà chú lại Lập Hội đá thế :a21:, Anh thấy Khướu hót hay đấy chứ, tướng tá và lúc đấu cũng nhìn phê lắm, trước hồi bé có nuôi nhiều. Nghe đâu Khướu vùng Phú Yên của em là chiến nhất đấy, vì ngoài quê anh Khướu đá hay hót điều chọn Khưới Phú Yên vùng La Hay gì gì đấy nghe chim chiến lắm. Àhh mà Lập Hội thì nhớ kiếm 1 con mái xì tốt tốt để cho mấy con trống nó hót chiến nhá, Lập Hội đá thì mỗi ng mỗi nhà phải có 1 con mái để tăng lửa thì mệt đấy.Chúc ae dợt Khướu vui, tiếc là k có dk chăm nên đành hẹn sau vậy :a44:

angela85

Thành viên tích cực
SVC$
0
cộ dợt khướu ẫ có chưa vậy các bác.mình ở Q8 ko biết có cội nào ko

phamhong5264

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đề nghị thành lập hội đi mình cũng ở q 12 nè mình ở hiệp thành

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom