Guest viewing is limited

ChoDoiTinhYeu22

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cóng mới vừa tìm được mời mọi người cho ý kiến. Chất liệu tre tự nhiên qua xử lý rất bền và đẹp, màu sắc hài hòa rất hợp với các loại lồng tre.

duybeo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tre 100% hả bác.Ngộ quá ta,dạo này mọi người trong rum tòan chơi hàng độc,cóng thủy tinh,bi giờ chơi tới cóng tre luôn.:a21:

Huylongbien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hàng đẹp quá giá cả thế nào anh bác mua ở đâu lâu lâu mới thấy đồ độc nhỉ

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Hàng tre nay dân chơi hàng độc về chim lồng Huế thường chơi loại này á, nó được làm từ mắc tre loại tre già, đào chặt đúng mùa mới đưa qua thợ lành nghề mới làm được á. Hoangvpb xin thêm chi tiết để anh em SVC cùng tham khảo.

Mới nhìn sơ qua, các bạn sẽ liên tưởng đến loại cóng thức ăn do Trung Quốc làm, nhưng đây là hàng chính gốc Huế tự đẻo từ tre ra luôn, Hoangvpb đã tận mắt nhìn hàng rồi.

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
cảm ơn anh hoàng đã nói thêm cho em biết.em cũng chưa được nhìn tận mắt,chủ nhật này vào huế có nhiều cái hay quá

^PhiSon^17

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
coong' này kết hợp với lồng Chào Mào vuông màu xanh (tre) của huế thì quá lí tưởng ! màu sắc hợp khuôn :a27: quả là hàng tuyệt !

kubin

Thành viên mới
SVC$
0
mí cái này ngoài huế hả mấy anh ?? mua chổ nào vậy ? mí anh đã có ý giới thiệu thì nhân tiện chỉ chổ cho mi em mua luôn cái ..có ịp ra phỉa đi lùng mí thứ này mới được ...
ah ... mí anh cho em hỏi mình đi mày bay thì mua mí cài lồng đem theo về được hem mí anh ?

bao_tin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào bạn! hôm trước mình có đặc 1lồng vuôn gổ trắc,làm tới đâu rùi? đt mình nè:0903661113

thachdaigia

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác Chodoitinhyeu22 có vẻ sưu tầm cóng nhiều quá hem, khi nào có bộ nào không xài cho anh em diễn đàn vài bộ nhé:a39:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom