Guest viewing is limited

Chào Mào Lâm Đồng

Thành viên tích cực
SVC$
0
Từ khi trang web được thay đổi giao diện,tôi thấy số lượng khách và thành viên ghé thăm diễn đàn giảm đi đáng kế.Bản thân tôi cũng không thích giao diện mới này cho lắm...Khó kiểm soát,theo dõi được các bài viết mới ,cũ...như trước đây.Ngày nào tôi cũng ghé thăm diễn đàn cả,nhưng kể từ lúc thay đổi giao diện tôi cũng ít quan tâm hơn vì nó không được thân thiện cho lắm.Bạn Quản Trị nên làm cuộc khảo sát thăm dò ý kiến của tất cả thành viên trong diễn đàn....Chúc Diễn Đàn phát triển hoàn thiện và tốt hơn!

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn duynghuyen251187
Cám ơn bạn đã góp ý, hiện nay các thành viên của BQT đang thực hiện điều chỉnh lại giao diện của diễn đàn.
Do việc này cần nhiều thời gian nhưng không thể ngưng hoạt động diễn đàn trong 1 thời gian dài để điều chỉnh nên phải làm từng bước.
Vì vậy vào thời điểm hiện nay giao diện của diễn đàn vẫn còn nhiều bất cập cần được chỉnh sửa, ai cũng thấy điều này nhưng chưa thể làm ngay được, mong bạn thông cảm.

coi_bg122

Thành viên tích cực
SVC$
0
Từ khi trang web được thay đổi giao diện,tôi thấy số lượng khách và thành viên ghé thăm diễn đàn giảm đi đáng kế.Bản thân tôi cũng không thích giao diện mới này cho lắm...Khó kiểm soát,theo dõi được các bài viết mới ,cũ...như trước đây.Ngày nào tôi cũng ghé thăm diễn đàn cả,nhưng kể từ lúc thay đổi giao diện tôi cũng ít quan tâm hơn vì nó không được thân thiện cho lắm.Bạn Quản Trị nên làm cuộc khảo sát thăm dò ý kiến của tất cả thành viên trong diễn đàn....Chúc Diễn Đàn phát triển hoàn thiện và tốt hơn!

em hơi thô lỗ chút. nhưng em nói các mod đừng giận. sau khi thay đổi giao diện mới em vào thấy rát khó chịu.rất rồi mắt. cũng đồng quan điểm với bạn duynguyen251187 nên làm cuộc khảo sát, thay đổi lại. như buổi tối hôm nay mình thấy hình như có chút thay đổi rồi thì phải. Cũng đã rễ nhìn hơn, thoáng hơn một chút.
Theo em, diễn đàn càng đơn giản càng tốt ạ. không nên cầu kỳ quá : " ví dụ: như level, số lần cộng trừ, và những bảng nhận xét -, + ........." mình thấy những cái này không cần thiết lắm. chỉ cần thanks đơn giản là đủ.
rất mong các mod và amin xem xét cũng thống nhất rồi chỉnh sửa hợp lý

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
cám ơn mấy bác cho ý kiến.tôi cũng cảm thấy như thế.chắc ban quản trị sẽ chỉnh sữa từ từ ngày một hay hơn và thú vị hơn

thân

notstop9406

Thành viên tích cực
SVC$
0
em thì thấy cái bảng thông báo bài viết mới khi đưa chuột vào thì phải đọc được 1 ít nội dung thì mới dễ dàng quan sát hơn. Còn bây giờ trả biết bài nào nói gì trừ khi click chuột vào.

aoanhtg

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: Gửi ban quản trị...

chào ban quản trị.tôi cũng bị khá nhiều phiền khi đang xem qua bài mới,thì phải đăng nhập lại mới xem được.mong sớm điều chỉnh lại để anh em hứng thú trao đổi kinh nghiệm với nhau.

tdpro193

"Triệu Phú Khu Ổ Chuột"
SVC$
0
Ðề: Gửi ban quản trị...

chào ban quản trị.tôi cũng bị khá nhiều phiền khi đang xem qua bài mới,thì phải đăng nhập lại mới xem được.mong sớm điều chỉnh lại để anh em hứng thú trao đổi kinh nghiệm với nhau.
Về vấn đề của anh thì diễn đàn khắc phục lâu rồi, khi anh sử dụng lệnh "back" trên trình duyệt nhiều thì cũng sẽ bị như vậy, anh nên hạn chế sử dụng nó và khi đăng nhập anh bỏ chọn vào ô ghi nhớ thì sẽ không còn gặp trường hợp này nữa.
Chúc anh giao lưu vui vẻ

anhlinh

Thành viên mới
SVC$
0
Giúp với , sao mình ko thể gửi đề tài mới ở bất kỳ mục nào đc ?????

zinzin_one

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình không biết có vi phạm gì không mà cũng chẳng gửi được bài. Mà cũng trả thấy Admin thông báo gì cả chỉ thấy thời hạn của mình là never thôi! Mong BQT mau tróng giải quyết vấn đề này hộ mình cũng như các AE khác. Thank

cau_amvn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em cũng bị vậy! không gưi được bài mới không biết làm thế nào phải nhờ qua bài người khác đây.có gì các bác cũng phải cho em biết lý do chứ ạ!

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn!

Bạn đã gửi bài được rồi đó, sao lại bảo là không gửi được bài mới vậy?

thân mến,

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
HLong _ce xin được thay mặt BQT trả lời, do diễn đàn đang cập nhật phiên bản mới và một số chức năng mới cho diễn đàn, nên thời gian này đang tiếp tục chỉnh sửa và hoàn thiện, mong quý anh chị em thông cảm.

Giúp với , sao mình ko thể gửi đề tài mới ở bất kỳ mục nào đc ?????

Mình không biết có vi phạm gì không mà cũng chẳng gửi được bài. Mà cũng trả thấy Admin thông báo gì cả chỉ thấy thời hạn của mình là never thôi! Mong BQT mau tróng giải quyết vấn đề này hộ mình cũng như các AE khác. Thank

em cũng bị vậy! không gưi được bài mới không biết làm thế nào phải nhờ qua bài người khác đây.có gì các bác cũng phải cho em biết lý do chứ ạ!

Thân chào quý anh chị em thành viên,

Và , do diễn đàn đã phân cấp thành các domain phụ, dó vậy: ví dụ khi đã đăng nhập vào diễn đàn chính là svcvietnam.vn, nhưng xem bài viết ở ở diễn đàn con như: chimcanh.svcvietnam.vn thì cần phải đăng nhập lại, vì hệ thống chưa nhận được cookies chung này, do đó khi xem bài viết ở diễn đàn con mà bài viết chỉ dành cho thành viên đã đăng kí trên diễn đàn thì sẽ gặp thông báo: ở hai dạng
- bài viết naỳ chỉ dành cho thành viên chính thức.
- bạn đã bị ban: thời hạn never ( đây là lỗi phân cấp domain phụ, BQT hiện tại chưa fix xong lỗi này. vì nếu đã bị khóa tài khoản, thì chắc chắn sẽ có thời hạn, và không thể xem được bài viết nào.

Và còn một số lỗi, BQT sẽ cố gắng hoàn thiện trong thời gian sớm nhất, rất mong quý anh chị em thông cảm cho BQT.

Chúc cho ngôi nhà svcvietnam ngày càng phát triển , gần gũi , nơi chia sẻ kiến thức bổ ích và:
"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"

Thay mặt BQT
HLong_ce

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cau_amvn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn không có quyền truy cập vào địa chỉ này
No reason was specified.

Thời hạn hết hạn ban: Never
Em vẫn bị lỡi này là sao ạ? Ban quản trị không xử lý được cho em ạ! như này thì em biết tham gia như nào đây?Nâng cấp để mọi người tham gia nhiều hơn và vui vẻ hơn chứ ạ. Sao lại toàn làm khó anh em vậy các bác.

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Bạn không có quyền truy cập vào địa chỉ này
No reason was specified.

Thời hạn hết hạn ban: Never
Em vẫn bị lỡi này là sao ạ? Ban quản trị không xử lý được cho em ạ! như này thì em biết tham gia như nào đây?Nâng cấp để mọi người tham gia nhiều hơn và vui vẻ hơn chứ ạ. Sao lại toàn làm khó anh em vậy các bác.

Chào bạn.
Trước hết bạn xem lại địa chỉ bạn cần vào là mục nào, bạn có đủ quyền vào hay không, hôm qua bạn nói không gửi được bài trong khi bài viết vẫn được gửi lên mà bạn. Trong quá trình nâng cấp thì kể cả thành viên BQT như mình vẫn không thể vào được một số mục bạn à.
Bạn cũng không lên nói là BQT đang làm khó bạn vì đây không phải tiêu chí của diễn đàn. các Amid cần thời gian để hoàn thiện và sớm đưa diễn đàn trở lại ổn định.

Thân_Thuận

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom