Guest viewing is limited

memap

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
MIỀN BẮC GIỜ VÀO ĐÔNG LẠNH DÙI, MÙA ĐÁNH KU CŨNG TẠM GÁC LẠI, NHƯNG HÌNH NHƯ ÔNG TRỜI THƯƠNG DÂN NGHIỀN CHƠI KU MIỀN BẮC HAY SAO ẤY?.
VÀ VỚI NGÀY CUỐI TUẦN(11/12), NĂNG VÀNG RỰC RỠ TRONG CÁI SE LẠNH MÌNH MANG 2 CHÚ MỒI LÊN ĐƯỜNG. 8H XUẤT PHÁT, 8HH30 TỚI BÃI ĐÁNH, SAU 15PH GỌI NHIỆT TÌNH CỦA EM BẸO...........1 EM MỘC KIM PHA THỔ BAY VỀ.......CHẬN CHIẾN BẮT ĐẦU.....SAU 30PH ĐẤU VỚI CÂY NHƯNG KO NHẨY LỤP, EM NÓ LAO XUỐNG ĐẤT THEO TIẾNG GỌI CỦA MỒI ĐẤT.........SAU CHỤC ĐẠT GÙ EM NÓ ĐÃ VỀ VỚI MÌNH..........

memap

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
và 1 trận đánh buổi chiều hôm đó. 1 em kim pha, em này khá trận đất nên ko rớt đất mà đeo cây,sau khoảng 10phuts đẤU em nó ko chịu nổi đành nhảy dù vào lụp.

memap

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tuy nhiên hết sức bất ngờ là 2 em này có dàn qui đen thui, em đánh đất có chất giọng pha miền bắc nhiều, em thứ 2 vẫn đặc giọng miền nam. có thể ku của ai đó mang trong nam ra bị bay mất hay thả....

duongcuong123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin hỏi các anh đang ở đâu tại miền bắc vậy anh.hôm nào đi cho e tham gia với em ở hà nam

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
tuy nhiên hết sức bất ngờ là 2 em này có dàn qui đen thui, em đánh đất có chất giọng pha miền bắc nhiều, em thứ 2 vẫn đặc giọng miền nam. có thể ku của ai đó mang trong nam ra bị bay mất hay thả....

Đúng rồi đó bạn!
Tôi xem cũng thấy lạ là sao Cú Gáy phía Bắc mà lại lạ và khác, về bộ Lông Quy của chú bổi. Té ra là vây.

thân mến và chúc mừng bạn!

Bạch Đề

linkentdj

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
e nhìn nhiều vải thế kia ko biết có phải bác ở Thanh Hà ko ah

memap

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đúng rồi đó bạn, mình đánh ở thanh hà, và thêm 1 em còi AN LÃO_HẢI PHÒNG sáng 21/03

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Thích quá, chúc mừng bác sỡ hữu đc chú mội chiến hay quá, bẫy đc nhiều chiến binh thế kia k biết là bác để nuôi hết hay là đem bỏ mối vậy nhỉ ? Ngoài ấy trời lạnh mà bác cũng siêng đi đánh thật...
Thân !

memap

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cũng bình thường thôi bác ạ, cái thú chơi này ăn vào máu dùi ko đi thấy thèm lắm. ku ngoài bắc này chỉ có trời mưa và quá lạnh thì ko đánh đc thui còn lại đánh tuốt hết,
thêm em thổ pha sáng cn sáng 25/3

và 1 em thổ bầu sáng 28/3, THANH HÀ- HẢI DƯƠNG
[/url]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

lethephong_man

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào Bác Memap công nhận bổi ngoài Bác con nào nhìn cũng đẹp hết. Cảm ơn Bác đã chia sẽ !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom