Guest viewing is limited

sont

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xin chào các anh em có anh em nào có kinh nghiệm bẫy cu gáy thì chỉ giúp mình vởi.chẳng là cách đây 2 tuần em có cho con mồi mới nổi của em ra trận lần đầu tiên.khi vừa treo lên và em đã đi vào chỗ lấp thì em nó bắt đầu gáy goij liên hồi.sau vài phút em thấy 2 con bổi bay về chúng lượn quanh rồi đáp xuống cây mà em đặt lồng bẫy.chắc chúng là một đôi.con đực lao vào gáy gù ầm ĩ dọa nạt.nghe chừng nó rất nong tinh.nó nhảy đằng trước đằng sau lồng bẫy.con mồi cung x ko kém nó đáp trả liên hồi.sau khoang 20p con j ra tới nơi thì nhìn thaybổi ko chịu nổi nũa nó nhảy vào cầu tử và đả bị sập bẫy.em mừng ko tả nổi chạy hết sức ra để bắt nó.nhưng hỡi ôi em vừa chay ra tới nơi thì nhìn thấy nó giẫy rất mạnh và đã thoát đc ra ngoài em đứng ma long ngản ngơ ko hiểu tsao????len ktra thì thấy bẫy chưa sập hết.sau một tuần em quay lại nhung nó ko dám bay tới gần lồng bẫy nữa.giờ em phải làm thế nào đẻ bắt đc nó đay???các anh jups em với.đay là lần đi bẫy đầu tiên của em .

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Ðề: gấp gấp giúp em bẫy cu gáy với

Cái vụ này nghe hay quá nhỉ hix, không ai có thể giúp đc bạn vụ này đc,Lần đầu tiên đi bẫy bạn nên cẩn thận chút xíu, kiểm tra hết mọi đồ nghề rồi hẵng bẫy chứ.Lỗi là do bạn đó, con bổi đó giờ đã bị một lần thì nó sợ lắm rồi và cũng rút ra kinh nghiệm nên để bắt lại đc nó e rằng sẽ rất khó, bạn cần phải kiên trì và tìm mọi sơ hở của nó mà thu phục nó, thua keo này ta bày keo khác chứ bạn !

codocsuotdoi0

Thành viên mới
SVC$
0
chuyện nhỏ như con thỏ. Bạn chỉ cần mang con mồi đất tới đánh thế là xong

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom