Guest viewing is limited

Revolution

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có clip hay, anh em nghe đánh giá giọng chim Quảng Nam, chim Đại Lộc - Đại Chánh
Chim bổi già nên giọng rất đanh và lì

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/QxvLFRzVqRg&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/QxvLFRzVqRg&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

Không biết sao bị lõi up video, nhờ mấy mod sửa dùm, cảm ơn:a44:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hoangnguyen_1712

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con CM này của bác chắc là tuổi đồng của nó cũng già lắm đây, khi ra giọng rất dứt khoát và từng âm của giọng nghe thật rõ và đanh. chúc mừng bác có chú CM hay nha:a01: :a01: :a01:

RomeoOG

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con chim như vậy còn gì để bàn nữa bạn? Chim giọng hây tướng tá ok. Chim già giọng rừng hót rõ ràng rất hây.

Càng chơi càng hiễu thêm mình bây giờ cũng thít đi bẫy mấy con già chim trần rừng về nuôi thấy sướng hơn là chim non nuôi len...

thanhthang

Chào mào bổi...
SVC$
0
Chú chim bổi già này giọng đúng là đanh thiệt, hót gắt, chim này đấu giọng thì chắc chắn chim khác yếu lửa hơn sẽ chịu k nổi. Cảm ơn bạn đã cho thưởng thức 1 giọng chim Bổi QN-Đại Lộc

phutdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con này phải con hôm Tết ko em? Giọng đanh, gắt, chim tơ nghe dễ ... tắt điện. Con này mà sung lên rồi ché thì ... ?????:a33:
Thks em đã chia sẻ clip hay với ae.

DAITINH

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim quảng nam là nhất zach rồi :a01:nhưng chổ bạn treo chim đó giống chổ nhà chim 9 điểm duy hội an ghê :a15::a15:

Chitxixon

Thành viên tích cực
SVC$
0
Khi mình mở lên thì hai Lão Chim của mình gào lên phát sợ
hihihi.....
Nhưng giọng thì....chán phèo, hẻm có luyến láy như chú Chim Đại Lộc kia
hihii:a44:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom