Guest viewing is limited

pitchu212

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em ở hà nội muốn mua 1 em xích non hay vẹt mục tiêu là thân thiện đáng yêu đẹp mắt nhưng chưa biết chỗ mua và rổ giá thế nào và hình thù xích và vẹt thế nào để ko bị ăn lẩu lừa ấy .
Hôm phiên chợ hà đông đi thấy có người bán 4 con gì o biết vẹt hay xích non giá 250k
hôm ấy chưa tìm hiểu nên chưa giám mua thấy ae chơi chim nói đáng yêu quá nên cũng muốn nuôi chơi , xin hỏi cách phân biệt xích và vẹt hay két lúc non thế nào , cho em xin ít hình và giá cả xin cảm ơn xin cảm ơn

hoangyenf430

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xích thì kô có cái giá 250K đâu bạn ạ giá đó là giá của Vẹt ngực hồng thôi :a21:

bachlong82

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mua vẹt ngực hồng hay còn gọi là vẹt ta bạn có thể lên chợ chim HHT chỗ cuối dốc văn cao đi lên Mua ở đây rất nhiều chim non và các thể loại.Giá gốc là 210 k .Hôm nọ mình ra của hàng ở HHT thì họ quát 450k 1 em. Chạy luôn ko them nói câu nào.

thanhvip_prao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
với mức giá trên bạn sẽ sở hữu chắc chắn 1 chú vẹt ngực hồng thôi..giá xích hiện tai thì mình cũng không rõ do nhiều nguyên nhân khách quan..vùng miền và các thương lái thích đẩy giá..nhưng xích non 2 tuần tuổi trên dưới 1 triệu lận..hôm vừa rồi gặp tên thương buôn chim dạo..hỏi chim ở đâu thì được biết là ở dak nông..có bán vẹt ngục hồng mà hô giá 350k..nhưng mình hông thích nuôi vẹt này..mình kết chú yểng( nhồng)..nhưng cũng bị hét giá 1triệu8 thế là im lun..chim thì nhiều loại than,Chào Mào, lửa..nhưng nhìn chung mặt bằng thì toàn là hàng tồn..~,^.chắc khi nào có tiền tậu 1e xích về nuôi cho đã nghiền..hihi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom