Guest viewing is limited

danghovu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tính đến 12 giờ ngày hôm qua 29/7/09, Vũ đã tăng dân số đại gia đình finch nhà Vũ lên tổng cộng là 14 thành viên: 1 cặp manh manh Nhật, 1 cặp bạc má xám, 5 e mai hoa, 3 e sắc nhật và 1 cặp áo già. Thế là trải qua bao vất vả :a36:(tìm manh Nhật đỏ con mắt luôn:a28:) giờ đã 'thỏa mãn' hahahaha:a01:. Thông báo cùng ACE chia vui.:a04:

Lý_Vũ

"Kiếp đam mê"
Thành viên BQT
SVC$
0
Tài sản cũng kha khá rồi đó nhỉ ! post hình lên cho bà con chiêm ngưỡng đi Vũ (hi...hi...cùng tên với mình)

letoan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh Vũ, chừng nào dọn nhà thì anh lập lại cái Avary của anh zậy? em mới làm xong cái avary, chuẩn bị trang trí bên trong là em thả chúng vào thôi, hihihihihih :a01:

Lý_Vũ

"Kiếp đam mê"
Thành viên BQT
SVC$
0
@letoan : Tình hình là chắc cũng hết năm nay quá (an cư mới lạc nghiệp được mà :a21:) Bữa nào post hình aviary của Toàn lên cho bà con chiêm ngưỡng đi .

nhokpo14

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh danghovu mua sắc ở đâu thế trên em không có bán sắc nhật mà em lại rất mê sắc nhật:a33:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

eagle.www2000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tính đến 12 giờ ngày hôm qua 29/7/09, Vũ đã tăng dân số đại gia đình finch nhà Vũ lên tổng cộng là 14 thành viên: 1 cặp manh manh Nhật, 1 cặp bạc má xám, 5 e mai hoa, 3 e sắc nhật và 1 cặp áo già. Thế là trải qua bao vất vả :a36:(tìm manh Nhật đỏ con mắt luôn:a28:) giờ đã 'thỏa mãn' hahahaha:a01:. Thông báo cùng ACE chia vui.:a04:
Xịn chúc mừng bạn nhé bạn có một gia tài đáng nể đấy chứ khi nào tiện thì post lên cho anh em cùng xem với nhé bạn.

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
chán...còn gia tài của em thì...hao hụt 1 lượng rất đáng kể đối với em.1người mới nhâtpj cuộc.
con người còn ko chống nổi cái giá lạnh miền bắc,nói gì chim chóc.hjxx:a17:

cuibap1301

Thành viên mới
SVC$
0
sao dạo này yên lặng quá vậy kìa .....a e cho mình hỏi mua nay có phải mùa thay lông của chim ko sao mấy cặp sắc của e rụng lông hết rồi ...mà 1 cặp lại vừa đạp mái nữa ..vậy có ổn ko đây......

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom