Guest viewing is limited

iraq85

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các bác chơi khuyên nhiều cho em hỏi giá chút. khuyên mơ thì gia khoảng bao nhiêu 1 em và hoang khuyên giá là nhiêu một em ( khuyên mộc mới bắt ở rừng về. Già rừng nhé các bác) vì chỗ em có hoàng khuyên và khuyên mơ lên em hỏi để biết giá. Mong các bác chỉ hộ để thằng em biết. cảm ơn các bác nhiều:a19:

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...chim mơ đắt rẻ phụ thuộc vào màu sắc lông,chân mỏ thế nào,màu mắt ra sao...ví dụ:hoàng khuyên mắt đỏ mỏ trắng,chân trắng...giá từ 80 đến 100 triệu có thể hơn gặp người thích...nếu là mắt đen...chân mỏ trắng...giá là:50 đến 80 triệu...nếu mơ có cánh trắng...đuôi trắng mỏ đen chân trắng...giá 35 đên 60 triêu...đây là giá tôi nghe ngoài chợ...ai xem đừng cười tôi nhé...

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nếu muốn bán chim thì đăng cái ảnh lên, ai trả giá cao nhất thì bán.
Không thấy con chim thì làm sao nói về giá, hoàng khuyên cũng 5, 7 kiểu khác nhau; mơ thì một cái lông trắng hoặc vàng cũng là mơ mà 99,9% mơ thì cũng vẫn chỉ là hoàng lem...
Nói vậy để bạn thấy, bản thân con chim với người nhiều tiền thì người ta mua giá cao, người ít tiền thì mua sao nổi. Nó đâu có giá như cân đường, hộp sữa !.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom