Guest viewing is limited

thanh_my2009

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

trọng tài

trọngtài nhí can gà ra

trọng tài còn non quá nên thiếu kinh nghiệm với lại ột ệt quá

cho gà giải lao 5 phút

chủ gà tía là em và ẩm trọng tài và chú gà chuối thì chủ ngồi trước đầu xe đạp

em và chú gà của em do không biết chụp hình nên em bị mất đầu he he và hình đã rủa ra nên chụp lại thì bị thế
chú gà kia 9 g và chú gà tía em 6g gà kia chấp mỏ 20 phút đã bị em nó vắt cho quát quát . Cho em vài lời bình về chú gà của em
úi em mới viết bài đầu nên khôn biết và viết bài lộn vào chỗ quỹ từ thiện đấu giá rồi xin chuyên r bài giúp em và em xin lỗi

Chỉnh sửa lần cuối:

hung_gathai

Thành viên mới
SVC$
0
em chụp hình như vậy sao mà bình cái gì dc em theo anh thi thay thằng bé ôm con gà dể thương vô cùng

thanh_my2009

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em chụp hình như vậy sao mà bình cái gì dc em theo anh thi thay thằng bé ôm con gà dể thương vô cùng
em gửi lên cho các bác coi thử em gà tre của em mà anh nói tới thằng bé thì em xin thưa mới có 2 tuổi mà 16 kg rồi nó dễ chịu lắm ăn tốt ko phải nói dóc chứ nó ăn cơm ngụi với mắn cũng ăn luôn còn thằng anh nó thì như con cò nhan 4 tuổi rồi mà mới có bằng ký thằng em ah

tuananh_142

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cho em hởi với gà con thì có cho ăn cám dc ko ? và mua mái có nên mua mái chân xanh ko a?

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0

con gà mà chú nhóc này cầm mỳnh thấy có vẻ là ngon lành đó nhìn bộ lông của nó đẹp chuối khét nhưng bạn nên kím em điều mận hay là ngủ sắt để nuôi thì hay hơn :a39:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom