Guest viewing is limited

TpTmobile

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này chơi được 3 mùa rồi
[/URL][/IMG]

khuyenmao

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhìn mặt chú gà của bạn khá hiền không dữ lắm, mà đây không biết có phải gà tre không nếu là gà tre thì chú này của bạn hơi to. trước mình cũng nuôi nếu là gà tre gốc thì nó rất nhỏ, nhìn chú này có vẻ bạn chăm rất tốt lông khá mượt và lông đuôi dài đó

loi_vl

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con gà mái chân bị xùng[CÙI}phải ko bạn ,,,,con trống rừng này chân lùn ,,,,gà đẹp đó bạn ,,,,chúc mừng nhe,,,

TpTmobile

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này dữ lắm thu phục đã nhiều em rừng rồi đó mình mới mua lại của ông cùng xóm 800k mấy AE coi được ko zday:a01::a01::a01::a01:

nvhung_nhong_

"Nhồng - niềm đam mê số 1"
SVC$
0
Con gà tre của bạn có bộ lông rất mượt và đẹp, gà già rồi mà vẫn còn phong độ hiii. Tuy nhiên với chiếc mồng như thế kia không có lợi trong khi giao đấu với các em bằng chạng. Em này già rồi để đúc mái và nghe gáy là ổn rồi bạn ah.

thoangia

Thành viên tích cực
SVC$
0
chú gà rừng của người H'Mông

ảnh nhỏ quá mình nhờ AD sửa hộ nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

CB400

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Gà rừng có thể nuôi sinh sản trong điều kiện nhốt không bác?

n73dotsis

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
gà rừng nuôi đẻ như gà ta (gà nhà) bình thuờng, nếu bạn không nhốt, nó sẽ bay mất...:a01:

Gà rừng rặc 100% khi bắt từ rừng về.... cho đẻ trứng...ấp .... nở ra con.... điều bất ngờ đầu tiên là gà con nó lủi mất tiu....bỏ trứng cho gà ta ấp cũng zậy..:a43: vừa mới chui ra khỏi vỏ là nó lủi trốn...
Gà rừng chơi tốt nhất là F2.... như vậy nó mới dạn....

me chim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
gà nhìn mặt hiền chứ ko hiền đâu bạn con gà rừng đi chung với gà mái rất dữ và lanh lắm hình như nó đã lai rồi thì phải . còn con đứng trên cây thì hơi nhát thì phải:a24: í ko biết mình nói vậy có đúng ko tpt mobile . con trống đi với con mái rất đẹp .có thể chia cho minh ko hihi:a01:

phuonggatre

Thành viên mới
SVC$
0
chú gà trồng rừng phải không bạn? nò thật là đẹp. nếu cho đổ với mái tre thương có lẻ ra gà con củng đẹp đúng không? vậy là bạn gặp may man rồi vì có được chú gà như ý

TpTmobile

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
gà nhìn mặt hiền chứ ko hiền đâu bạn con gà rừng đi chung với gà mái rất dữ và lanh lắm hình như nó đã lai rồi thì phải . còn con đứng trên cây thì hơi nhát thì phải:a24: í ko biết mình nói vậy có đúng ko tpt mobile . con trống đi với con mái rất đẹp .có thể chia cho minh ko hihi:a01:

bạn thân nói rất đúng.phải có mái em nó sung được....gà của bạn cũng rất đẹp..đang kiếm một em nuôi ma ko có

tamoleo

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhìn đôi kiếm của nó mà hãi hết hồn .......................... khủng quá đi mất

aikin

"Aikin - yêu chim cảnh"
SVC$
0
hjx, cặp gà của bạn đẹp quá, nhưng trông khá già rồi phải ko bạn?!

quangloha

Thành viên mới
SVC$
0

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom