Guest viewing is limited

cadeau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đi bẩy choè lữa vô tình thấy 1em gà lôi mắc bẩy của dân bẩy thú.sau 1tuần nuôi dưỡng đem ra chụp ảnh mời anh em.

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Đepj lắm anh ơi , em khoái nhất cái mào của nó . Khi bắt nó về anh có sợ gặp kiểm lâm không , em sợ lắm đó vì 2 năm nay gặp 2 lần rồi ..........:a04:

duyhoian

Thành viên cống hiến
SVC$
0
đi bẩy choè lữa vô tình thấy 1em gà lôi mắc bẩy của dân bẩy thú.sau 1tuần nuôi dưỡng đem ra chụp ảnh mời anh em.
Đẹp quá ông bạn ơi, vài bữa nữa ghé thăm nhà ông bạn để xem mở rộng kiến thức, mình từng nuôi công đẻ nhưng loài này thì chưa nuôi bao giờ, tìm thêm em mái nuôi đẻ lấy giống, con mái rất hiếm theo mình biết. :a44:. Bạn thuần nó được chưa vậy

Chào mào1

"Không chỉ yêu cái đẹp"
SVC$
0
Gà đẹp lắm,gà này nuôi đẻ rất dể, ráng tìm thêm con mái nữa là có thể nhân giống, nhưng bạn cẩn thận nếu lần sau có gở thú trong bẩy của dân bẩy thú, họ không hiền đâu đó nha. :a26:

cadeau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đẹp quá ông bạn ơi, vài bữa nữa ghé thăm nhà ông bạn để xem mở rộng kiến thức, mình từng nuôi công đẻ nhưng loài này thì chưa nuôi bao giờ, tìm thêm em mái nuôi đẻ lấy giống, con mái rất hiếm theo mình biết. :a44:. Bạn thuần nó được chưa vậy
...khi bắt em này về,em này dang bi thương ở chân do mắc bẩy.mình mới nuôi dương lành chân thôi.chưa đếngiai đoạn ép thuần.mà em này mới nuôi gần 10 ngày thôi.nếu thuần em nó có lẽ mất 6tháng.thân

NguyenAnhDuong06

Thành viên mới
SVC$
0
gà đẹp quá mình ở TPHCM khoảng 1 tháng nữa mình đi du lịch huế bạn cho mình ghé chiêm ngưỡng nha

hodalh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hình như con này là chm tri thi phải . nó cùng họ với đa đa .

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
hjhj!hôm nay vào mục gà mới biết bạn có chú gà i chang của mình.mình cũng đang tìm 1 chú gà mái nhưng chưa có.gà của mình thuần lắm rồi.nửa up hình lên cho mọi người cùng xem

cadeau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hjhj!hôm nay vào mục gà mới biết bạn có chú gà i chang của mình.mình cũng đang tìm 1 chú gà mái nhưng chưa có.gà của mình thuần lắm rồi.nửa up hình lên cho mọi người cùng xem
...bạn ở laobao hả.mình cũng ở gần đấy mà.bạn cho mình xin sdt giao lưu cho vui.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom