Guest viewing is limited

thuyrong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Minh vừa bẫy được một em khuyên Mơ đực 100% nhưng chưa chụp đc ảnh để đưa lên. Mình miêu tả qua như sau: Trên lưng giữa hai cánh có 2 sọc vàng cháy to bằng đầu que đũa nhìn từ trên xuống như hình chữ V. còn lại mọi nơi khác trên cơ thể thì cũng bình thường như những con khác. Anh em thủ đánh giá hộ mình em này liệu có giá trị k nhỉ?

MrJohnny

Thành viên tích cực
SVC$
0
Anh up dùm chút hình ảnh đi anh, nghe miêu tả vậy khoái được chiêm ngưỡng nó lắm rùi.
Thân!

quangminhkt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ông này bên kia cũng khoe mà bên này cũng khoe thế mà chẳng up ảnh lên cho ae xem.

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Trăm nghe không bằng 1 thấy cụ ơi! Cụ cho 5k hình ảnh để em chiêm ngưỡng cho đã mắt với cụ! Hay là lông em nó bị dính bẩn trong lúc kiếm ăn và cụ chộp được nên nhầm lẫn!

thuyrong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin lỗi anh e vì minh chưa chụp ảnh Đc vì e no nhảy ghê quá. hơn nữa mình cũng chưa biết đưa ảnh lên diễn đàn thes nào. Mọi người chỉ giúp mình cách với. Cám on!

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Thế thì anh cứ chịu khó học cách up ảnh lên diễn đàn rồi khoe sau cũng chưa muộn mà,con chim ở trong lồng có bay đi được đâu.:a01::a01::a01:

quangminhkt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình có ý kiến hay chủ topic đằng nào cũng phải lôi em nó ra kiểm tra lông lá, tiện tay chụp luôn mấy pô đi

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Xin lỗi anh e vì minh chưa chụp ảnh Đc vì e no nhảy ghê quá. hơn nữa mình cũng chưa biết đưa ảnh lên diễn đàn thes nào. Mọi người chỉ giúp mình cách với. Cám on!
Bạn có thể học cánh post ảnh từ diễn đàn trong mục HƯỚNG DẪN.bạn thử làm rồi post lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé.Thân

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
:48:ông này rỗi hơi quá!!! mất công lập cái Id rùi spam linh tinh.

thuyrong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình mới học được cách up ảnh lên diễn đàn nên giờ mới chụp ảnh e khuyên đưa lên được mong AE thông cảm
,
. mình chụp băng di động đời thấp nên hơi mờ mong anh e thông cảm

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
hì, bạn beng nóng tính rồi, anh TDP đã có chú thích phía dưới mà, vẫn đang dài cổ chờ đợi hàng khủng ra mắt, biết cách post hình rồi xin anh thuyrong chia sẻ ít hình cho anh em mở mang tầm mắt

tungkhuyen76

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
e mơ này trông có vẻ chuẩn đấy nhưng có vẻ mơ ít ,nhưng không sao cứ mơ mộng là tốt rồi . nhưng cũng phải cẩn thận đấy chế độ nuôi mà không tốt thì Mơ (mộng) thành Vỡ (mộng ) đấy ......chúc bác đã có một chú khuyên Mơ đẹp .:a01::a01::a01:

lyden78

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác tùng khuyên chỉ được cái nói đúng :a44::a22::a22:

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Bác thuyrong cho em xin lỗi nha! tại em tò mò quá mà thấy bác up cái ảnh lạc chủ đề nên nghĩ ông nào spam lừa anh em. chúc mừng bác có chú khuyên độc & chúc bác có chú khuyên hay trong tương lai:a01::a01::a01:

hjpd0ng

Thành viên tích cực
SVC$
0
mơ này cũng khá đấy chứ ah em nuôi lên hàng khủng tí chắc cũng được vài củ ha hehehe mơ mận giờ là có giá rồi jhehheheh:a15:

mrphuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hàng chuẩn đó bác, chúc mừng bác, ao ước bao lâu mà không biết đến bao giờ mới gặp may mắn như bác.......

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
chú chim nảy có một it đốm vảng ơ lưng vả cánh,kể ra hơi lạ một chút,cám ơn thuy rong

thangmk1973

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này mơ cũng nhiều đó bác, chúc bác có em khuyên đẹp, chăm sóc tốt cho em nó là ok thôi

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
nếu mơ thế này thi hơi ít thật, biết đâu thay lông nó lại nhiều hơn, chúc mừng bác chủ

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom