Guest viewing is limited

owl

Thành viên mới
SVC$
0
Em mới được tặng em đất này, kinh nghiệm chơi thì chưa có nên post lên cho các bác xem và chỉ giáo giúp em với.
Hiện em nuôi được 3 ngày rồi tình trạng sức khỏe em nó vẫn tốt, hàng ngày em chỉ cho ăn dế con và uống nước thôi, nuôi như thế đã được chưa các bác. Có cần thêm món gì không ợ?

Em nó đây các bác ợ.

Chúc các bác diễn đàn SVCVIETNAM luôn mạnh khỏe.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

khanhduy3010

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim đẹp quá :) bạn cho ăn thêm cám ướt trộn rùi cho em nó ăn, chóng lớn lắm :) mình đang muốn nuôi chòe đất, bạn có bít ở đâu bán ko?

sony7778

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác nào thấy Hà nội chỗ nào có Chòe đất non bán chưa thông báo ae biết với, thanks

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chimdauden

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hôm nay trên hoàng hoa thám có bán chòe đất rồi có khoảng mấy chục con đang ở dạng bánh tẻ thôi. chim nhập từ trong nam ra vẫn còn đang ở trong thùng.

tykontum

Thành viên mới
SVC$
0
CD này ở tây nguyên rất rẻ giá thì cở 100k/con tùy chỡ bán nhé... hum trước em mua của người đồng bào 2 con có 100k hà

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
bác cho chim tập mổ nhé. Dần dần rồi tập tắm. Bác ko nên chỉ cho ăn dế ko thôi mà còn phải tập thêm nhiều loại khác nữa như cào cào non, sâu, cám. Quan trọng nhất là bác phải có than già mùa kèm giọng cho e nó. Nói nghe thì đơn giản nhưng tập rồi thì đối lắm đó bác.

sucsong_HN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em này đẹp mặt dữ thay lông xong ok lắm đó , chúc mừng bạn có em chim đẹp

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom