Guest viewing is limited

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
hê hê
chào tất cả anh em,hôm qua 1 ngày mưa gió tại đất nghệ an,em buồn quá lấy xe đi lượn lờ nhâm nhi vài chén rượu với ông anh kết nghĩa,men rượu đã vào,em hưng phấn lên rủ ông anh lên quỳnh tân coi chim,bất chấp gió mưa em phi một mạch lên quỳnh tân và đến đc nhà lão bán chim thì ng ướt hết,chơi một hồi,đi ra đằng sau em thấy ...ôiiiiiiiiii con gì mà đẹp thế này,chạy lại nhìn kỹ thì ra là một em cà cưỡng non,nhưng đặc biết của em nó là con cà cường hoa,ngồi một hồi và quyết định mua 1 em HM nhưng hihi cái gì cũng có luật,lão muốn bán chim thì mình mua,hỏi đến em cà cưỡng lão không bán,nên nói..........
----nếu bác bán con cà cưỡng hoa thì em mới mua con HM nữa,bác thấy đó em với bác quen cũng lâu rồi,em thì không thích chơi cà cưỡng hay sáo nhồng gì hết,thấy con cà cưỡng này đẹp em mới hỏi mua,nếu bác bán em mới mua cả em Hm nữa,không thithooiff em về.bác suy nghĩ lại đi,để lại cho em,bác thấy đó em ở tận CẦU GIÁT lên tận đây,bác coi thế nào để em,........ngồi nói 1 hồi và thế là ok em đưa 2 em về nhà mới
-----đây là hình anh em cà cưỡng hoa của em,các bác đánh giá dùm em cai,lần đâu tiên trong đời em chơi cà cưỡng đó bác

các bác cứ chặt **** mạnh vào nhé, và đánh giá giúp em ty,nó đang non,và giờ mới biết huýt sáo chào khách chào khác,,nó huýt rõ lắm,đên tết chắc em nó sẽ nói rõ :a44:

khongtuoc3

SVC$
0
các bác vào đánh giá giúp em ty,em mua là em thấy nó đẹp quá,mà con này có phải hàng hiếm không,em mới lần đầu thấy cà cưỡng hix

khongtuoc3

SVC$
0
không bác nào vào đánh giá giúp em tý à,buồn quá,các bác làm em mất cả hứng,,,,,hix

khongtuoc3

SVC$
0
Đây là 1 em cưỡng hết sức bình thường mà! Không có gì đặc biệt cả!

ặc vậy con cà cưỡng này cũng như bao con cà cưỡng khác à bác,hix,vậy em bị lừa rồi,bực mình thật,tại em thấy nó có hoa ở trên người em tượng của hiếm,cảm ơn bác,kiểu này phải gọi đt để trả mới đc......thân

dungt90

Thành viên mới
SVC$
0
cũng bt mà bạn mình có 1 em nó nói rồi nhưng vi công việc nên bận quá k dạy em nó được nhưng vấn ham nôi minh nuôi 4-5 loai luôn

thaison119

Thành viên tích cực
SVC$
0
đấy là 1 em cà cưỡng bình thường mà,loại này hét thì chim trong nhà bay mất hồn, to kinh

dinhnghia131

Thành viên mới
SVC$
0
ý mình muốn hỏi là chim trống hay mái ý.chú mình biết nó là cưởng rùi ma
:a26::a26::a26::a26::a26:

dinhnghia131

Thành viên mới
SVC$
0
các pro về cà cưởng đâu hết rồi thế?hjxhjx
ko ai giúp em à.huhuhuhhu:a45::a45::a45::a45::a45::a45::a45::a45:

Sturnus

Moderator
Thành viên BQT
SVC$
0
Nhìn em này chả có đặc điểm gì nổi trội để có thể khẳng định là trống, chưa kể còn hơi nghiêng về mái, túm lại là 50-50.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom