Guest viewing is limited

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chúc mừng SVCVietnam có tên miền mới. Thành viên hội Hà Đông không biết nên ko up bài được, anh em vẫn vào tên svcvietnam.com cả chục ngày nay ko thấy được.

Khai trương tên miền mới, Hoamirung xin gửi tới anh em hình ảnh dượt Hoạ Mi của hội Hà Đông ngày 20/09/2009.

<link rel="File-List" href="file:///C:%5CDOCUME%7E1%5CThuy%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtml1%5C01%5Cclip_filelist.xml"><!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><style> <!-- /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-parent:""; margin:0in; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:12.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman";} @page Section1 {size:8.5in 11.0in; margin:1.0in 1.25in 1.0in 1.25in; mso-header-margin:.5in; mso-footer-margin:.5in; mso-paper-source:0;} div.Section1 {page:Section1;} --> </style><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> Do tuần trước ảnh hưởng của bão số 7 nên anh em đến dượt Mi chỉ có khoảng chục lồng. Đề bù lại sự vắng mặt tuần trước, các chủ chim tuần này đã tập trung rất sớm tại cội dượt. Dưới đây là một số hình ảnh của các thành viên.

Lịch dượt là 8 giờ sáng, vậy mà 7h15 mấy bác này (Docma, Cobber, Tahien) đã có mặt xí chỗ.

Rồi lại Kts.Bim, thành viên từ trước đến nay chưa bao giờ đến sớm, vậy mà hôm nay góp vui với 1 lồng Mi và 1 lồng khuyên.

Thêm cả Picachu nữa chứ

Vắng quá nhà em tranh thủ cho chim tắm nắng vì cả tuần bị nhốt trong nhà

Tài tử "Nam Hà Đông" cũng mang con Mi đang rớt lông sang góp vui

<o:p> </o:p>
[FONT=&quot]Vẫn như mợi khi Chimcodo và chicken lại 2 tay 2 súng. Hơn thế nữa 2 bác này còn phục vụ món dế tươi tại cội cho anh em. Chicken do sốt ruột vụ dượt chim quá, khi đến cội anh đã xong phi văng 1 hộp dế ra đường

Picachu giúp 1 tay khắc phục hậu quả của Chick

<!--[if !supportLineBreakNewLine]-->
[/FONT]<link rel="File-List" href="file:///C:%5CDOCUME%7E1%5CThuy%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtml1%5C01%5Cclip_filelist.xml"><link rel="Edit-Time-Data" href="file:///C:%5CDOCUME%7E1%5CThuy%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtml1%5C01%5Cclip_editdata.mso"><!--[if !mso]> <style> v\:* {behavior:url(#default#VML);} o\:* {behavior:url(#default#VML);} w\:* {behavior:url(#default#VML);} .shape {behavior:url(#default#VML);} </style> <![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><style> <!-- /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-parent:""; margin:0in; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:12.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman";} @page Section1 {size:8.5in 11.0in; margin:1.0in 1.25in 1.0in 1.25in; mso-header-margin:.5in; mso-footer-margin:.5in; mso-paper-source:0;} div.Section1 {page:Section1;} --> </style><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> Khuyên của Kts. Bim cũng nhấm nhẳng ra phết

Cội dượt hôm nay còn có sự góp mặt của 3 chú choè than

Báo cáo các bác ngủ rồi, mệt!!!!!!!!Chả biết các bác thế nào chứ nhà em ru vợ ngủ cứ gọi là mệt nhoài <!--[if gte vml 1]><v:shapetype id="_x0000_t75" coordsize="21600,21600" o:spt="75" o:preferrelative="t" path="m@4@5l@4@11@9@11@9@5xe" filled="f" stroked="f"> <v:stroke joinstyle="miter"/> <v:formulas> <v:f eqn="if lineDrawn pixelLineWidth 0"/> <v:f eqn="sum @0 1 0"/> <v:f eqn="sum 0 0 @1"/> <v:f eqn="prod @2 1 2"/> <v:f eqn="prod @3 21600 pixelWidth"/> <v:f eqn="prod @3 21600 pixelHeight"/> <v:f eqn="sum @0 0 1"/> <v:f eqn="prod @6 1 2"/> <v:f eqn="prod @7 21600 pixelWidth"/> <v:f eqn="sum @8 21600 0"/> <v:f eqn="prod @7 21600 pixelHeight"/> <v:f eqn="sum @10 21600 0"/> </v:formulas> <v:path o:extrusionok="f" gradientshapeok="t" o:connecttype="rect"/> <o:lock v:ext="edit" aspectratio="t"/> </v:shapetype><v:shape id="_x0000_i1025" type="#_x0000_t75" alt="" style='width:13.5pt; height:13.5pt'> <v:imagedata src="file:///C:\DOCUME~1\Thuy\LOCALS~1\Temp\msohtml1\01\clip_image001.gif" o:href="http://www.aquabird.com.vn/forums/images/smilies/21.gif"/> </v:shape><![endif]--><!--[endif]-->.
Em tiếp tục nhé các bác.

Sau vụ off chai chào hỏi nhau buổi sáng, nhìn mặt bác nào cũng tươi hơn hơn.

Còn đây là thực phẩm chimcodo phục vụ anh em

Hội dượt hôm nay còn có mặt 1 tay máy Pro, nếu bác có nick trên 4rum mong bác post mấy tấm hình góp vui với anh em nhé. Tặng bác mấy tấm đang tác nghiệp

Làm tý toàn cảnh thay đổi không khí

Hôm nay hội dượt đông quá, 3 thầy này vào cả sới ngồi. Lần sau cẩn thận nhé ko kiến nó cắn ch... thì chết

Thư giãn, cafe giao lưu, trao đổi kinh nghiệm. Đúng là chả gì bằng !!!

Buổi dượt hôm nay còn có sự góp mặt của thành viên Hoami, Mi non và tương đối nhiều thành viên mới. Mặc dù bây giờ đang là mùa chim thay lông nhưng các thành viên đã mang đến góp vui với rất nhiều chim khủng. em thành thật xin lỗi các bác vì đông quá em ko nhớ hết tên các bác. Nếu em có chót quên hay ko biết tên bác nào có mặt trong hình thì mong các bác lên tiếng giúp em nhé.

Mỏi tay quá, tiếp nhé các bác

Có 2 cô gọi là tiền mãn Teen cũng ra ngó nghiêng, mà lại cứ khen chim bác Tahien xoè đẹp chứ

Đôi bạn này có vẻ kết, đang bận chụp chim thì cứ anh ơi cho bọn em 1 kiểu...

Các bác đang tụ tập chém gió con choè thân của Mi non. Em nói thật với các bác nhé, con choè của Nam Hà Đông và Mi non trước đây đúng là hàng khủng thật, nhưng kể từ khi gặp con của em, híc tắt điện toàn thành phố....

Toàn cảnh tiếp.....

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden"><input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Sức nóng của sới dượt ko chỉ được thể hiện trên cành cây, nơi các ca sỹ rừng xanh đang trổ tài, sức nóng còn lan toả sang cả các chim thủ

Còn đây là Choè than, Spamer của hội

Nam Hà Đông đây ạ

Giao lưu tiếp........

Loạt ảnh trên đây đã kết thúc buổi dượt thành công và hoành tráng của hội Hoạ Mi Hà Đông.

Thay mặt toàn thể anh em xin gửi lời cảm ơn đến toàn thế các bác ở xa đã mang chim đến góp vui cùng hội. Hy vọng, thời gian tới hội Hoạ Mi Hà Đông sẽ có sự tham gia của nhiều thành viên mới nữa.

Xin chân thành cảm ơn và hẹn gặp lại,

Hoamirung

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

boyht

Thành viên tích cực
SVC$
0
hehe hoành cháng thật đó.....em muốn đến lắm mà điều kiện chưa cho phép, thế mới đau chứ...

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
hehe hoành cháng thật đó.....em muốn đến lắm mà điều kiện chưa cho phép, thế mới đau chứ...
Đề nghị thu xếp khẩn trương đến giao lưu với anh em nhé, không được đọc chùa như vậy đâu nhé :a01::a01::a01::a01:
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom