Guest viewing is limited

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chào toàn thể anh em,

Dưới đây mình xin gửi tới toàn thể anh em mấy tấm hình dượt chim của hội Hoạ Mi Hà Đông hôm nay. Hy vọng thông qua phóng sự ảnh này sẽ mang lại đôi chút thông tin cho các anh em ko có điều kiện tham gia trực tiếp.

Phóng sự ảnh bắt đầu với đôi uyên ương của 2 chú bộ đội (anh trai Nam Hà Đông). Hai chú này trốn đơn vị vác chim đi dượt

Chim của Khỉ vàng

Thành viên mới của bác Cường Kim Giang

Hàng của Nam Hà Đông, chim hay nhưng treo tít xa để nghe ngóng

Chim hót, chủ cafe chém gió

Con này của bác nào nhỉ? Mời bác vào nhận hàng nhé

Vẫn giữ được phong độ của tuần trước, chiến binh đến từ Hà Giang của bác Giang cũng hét điếc tai anh em hôm nay

Đây là con 30 của bác Tahien, bác đi công tác giao nhiệm vụ lại cho em. sáng sớm dopping cho mấy con dế vậy mà hét điêc tai anh em

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Một thành viên khác đến từ Hà Giang của Hoami, em này múa xoè ra trò

Còn đây là thành viên của bác Vân, cửa hàng chim cảnh ở cổng chợ Hà Đông. Bác Vân góp vui với hội 2 lồng hôm nay. Chú chim này hình như vừa tắm coóng hay sao? nhìn ướt lướt thướt luôn

Chim thủ vừa cafe vừa nghe chim hót

Cobber và chimcodo hôm nay góp vui với anh em bằng "Vân Sơn" quà từ sứ Lạng về

Hội có nhõn 1 hoa hậu, chính vì vậy chim bác nào ko lên được lại ra ghé gẩm

Chimcodo đang loay hoay tìm vị trí đẹp

Chưn dung nhà em đây ạ, bác áo đỏ là Cường Kim Giang

Nụ cười mãn nguyện của Nam Hà Đông. Nhìn nụ cười của anh chúng ta có thể đoán được chim của anh hôm nay thế nào!!! Cả chú bộ đội vượt rào đi dượt chim nữa.

Bãi này các cụ dượt cả gáy hay sao mà thấy ai đánh rơi cốc đựng thóc

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Suy tư, hồi hộp, thích thú, đấy là những tâm trạng của các chim thủ. Tâm trạng của anh em được thể hiện qua ánh mắt, nụ cười

Mãn nguyện nữa

Khỉ vang và bạn

Còn đây là toàn cảnh buổi dượt

Cobber soi chiến binh đến từ Hà Giang của bác Hoami.

Ko hài lòng với những tấm hình chimcodo chụp các buổi dượt trước đây. Hôm nay Chicken quyết tâm ra tay thể hiện,

Ánh mắt đăm chiêu

Mải mê tác nghiệp

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Bác Coi77 vẫn như mọi khi, tiếp tục giữ chứ quán quân đến muộn.

Quà mang đến hội mà ko dùng là tớ tự ái đấy, khui nhé

Phóng sự ảnh của em được kết thúc với tấm hình bác Khánh Hà Đông đang bàn bạc với anh em lập sới Mi Chọi

Nhà em bận ngồi nghe bác Khánh giảng bài nên ko tác nghiệp được. Bác chimcodo up thêm ảnh Chicken chụp nhé.

Phóng sự ảnh của em xin kết thúc tại đây. Hy vọng các bác đã có buổi dượt chim đầy hiệu quả cũng như đã có nhưng giây phút thư giãn với niềm đam mê của mình.

Hẹn gặp lại các bác tuần tới,

Thân,
Hoamirung

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Từ ngày svcvietnam đổi tên miền sang đuôi .vn, anh em hầu như chả ai biết mà vào tham gia diễn đàn. Kể cũng buồn, 1 mình độc thoại.

Hoa Lan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Địa điểm dượt Mi này lý tưởng quá nhỉ, không gian rộng rãi thoáng đãng, bãi cỏ thì quá đẹp, quán nươc nước phục vụ anh em quá tiện lợi.
Phóng sự ảnh rất hay, nhìn Mi của các bác mà thèm quá, hôm nào lên ngắm cho đỡ nghiền nhỉ. Cảm ơn bác nhiều vì bài viết !
Chúc cho hội Hoạ Mi Hà Đông ngày càng phát triển !

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Địa điểm dượt Mi này lý tưởng quá nhỉ, không gian rộng rãi thoáng đãng, bãi cỏ thì quá đẹp, quán nươc nước phục vụ anh em quá tiện lợi.
Phóng sự ảnh rất hay, nhìn Mi của các bác mà thèm quá, hôm nào lên ngắm cho đỡ nghiền nhỉ. Cảm ơn bác nhiều vì bài viết !
Chúc cho hội Hoạ Mi Hà Đông ngày càng phát triển !
Cám ơn bác đã xông đất nhà em, hội Hà Đông thì hoạt động được mấy tháng rồi bác ạ. Anh em đến giao lưu chủ yếu biết nhau qua các diễn đàn. Kể từ ngày svcvietnam đổi tên miền thì rất nhiều anh em ko biết để giao lưu vì vào tên cũ www.svcvietnam.com ko được.

Any way, hẹn gặp bác tại hội thời gian tới, nếu bác có chim mang vào giao lưu nhé.

nghiemdinhgiang23

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác bình văn vở nghe ác quá ta,câu chữ mượt mà quá,ka ka ka,thôi cho em nhập hội mi hà đông của các bác với ,để có chỗ dợt chim và giao lưu vơi tất cả anh em.:a04::a06:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
bác bình văn vở nghe ác quá ta,câu chữ mượt mà quá,ka ka ka,thôi cho em nhập hội mi hà đông của các bác với ,để có chỗ dợt chim và giao lưu vơi tất cả anh em.:a04::a06:
Giang hả?

Đã vào nhận hàng chưa? Đang xúc tiến mở hội chọi nữa đấy. Em biết vụ đấy ko?

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Đúng đấy,từ ngày đổi tên miền các thành viên kg tìm được nên thớt nó kg rôm rả như ngày xưa.
em spam cái clip con mi mới của em vào đây cho thêm phần rôm rả nhé các bác.nhìn ảnh up lên trang svc thấy đẹp mà hoành tráng nữa.

[VIDEO]dXUXSvpu0e0[/VIDEO]

Chỉnh sửa lần cuối:

Picachu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Từ ngày svcvietnam đổi tên miền sang đuôi .vn, anh em hầu như chả ai biết mà vào tham gia diễn đàn. Kể cũng buồn, 1 mình độc thoại.
Bác Bình đâu có độc thoại, em vẫn theo dõi hoạt động của hội đấy chứ. Chỉ có điều bận quá chưa chém gió được. Ảnh chụp tuần vừa rồi đẹp quá. Có tý men vào có khác mấy buổi trước em đi dượt do thời tiết hay do không chụp ảnh theo kiểu tuý quyền mà ảnh không đẹp bằng.:a18::a18::a18:

nghiemdinhgiang23

Thành viên tích cực
SVC$
0
em biết chứ,chơi chọi mới vui chứ,em thì ok thôi mà bác,đấm đá tý mới vui chứ,hót mãi cũng buồn ,làm tý boxing cho dôm giả:a18::a04::a04:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Giúp bác Mạnh một tay vậy
<object height="344" width="425">

<embed src="http://www.youtube.com/v/dXUXSvpu0e0&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" height="344" width="425"></object>
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden"><input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden"><input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
nhìn chúng nó oánh nhau tả tơi xót lắm mấy cậu ạ.nhưng vì như thế mới mang lại cái cảm giác mạnh cho người xem.mà người chơi chọi thì ít người chơi hót thì nhiều nên thỉnh thoảng làm bữa chọi để thay đổi kg khí cũng hay !

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
nhìn chúng nó oánh nhau tả tơi xót lắm mấy cậu ạ.nhưng vì như thế mới mang lại cái cảm giác mạnh cho người xem.mà người chơi chọi thì ít người chơi hót thì nhiều nên thỉnh thoảng làm bữa chọi để thay đổi kg khí cũng hay !
Lo gì các thầy ơi, hội dượt vẫn duy trì hàng tuần mà. Chọi chỉ tổ chức vào các dịp trọng đại như 22/12 hoặc Tết dương lịch....để thay đổi không khí cho anh em thôi chứ ko phải mở hội chọi thường xuyên như ở chùa Kim Liên

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom