Guest viewing is limited

nguyenthach

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình có lồng bẩy giống lồng bẫy cm nhưng to hơn.chắc cũng gấp 2 lồng bẫy cm .loại cầu thẳng không biết có bẫy được cu không. các bạn góp chút ý kiến nha.
hơi giống kiểu lồng này mà to hơn.cầu cũng to hơn

ptd

Thành viên tích cực
SVC$
0
theo mình cái kiểu lồng loại này chỉ dành để bẩy các loại chim khác như khướu hay bồ chao gì đấy chứ không thích hợp để đi bẩy chim cu gáy đâu bạn ơi

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Bạn ơi dòng chim ăn thóc rất là khôn.bạn dùng lồng bẫy đó chắc chắn là khó bắt đc gáy lắm.trừ khi con gáy bạn bắt đc đó là con gáy quá khủng<hung>thì may ra nó vào lông bẫy đó của bạn.hi vọng một ngày nào đó bạn bẫy đc chú gáy với chiếc lồng đó

binhphuoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đúng đó bạn ơi cu thường thường giao chiến trong tư thế hai bên đúng ngang nhau kiểu như gà đá vậy đó nên bạn chơi lồng này thì mình nghĩ chim bổi đến đá cạnh lồng nhiều hơn là đá cần sập. chút ý kiến anh em góp ý thêm nhé

xuankhanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cu là loại không thích di chuyển, không nhảy nhót như chim thường nên mình nghĩ lồng bẫy này không thích hợp để bẫy cu.
Cong lồng của bạn to hơn lồng bẫy Chào Mào thì nó thuộc bẫy khướu, hoạ mi,... nó chung mấy loại chim to.hehehe

Đỗ Quyên

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a01: :a24: theo tôi thì cái lồng bẫy này hông thể bẫy được vì chim cu nó thấy cái lưới dương một cục thế kia thì nó sợ chạy mất zep rồi chứ còn tâm chí nào mà nhảy vô cầu để đá với chim của bạn nữa còn nếu bạn ngụy trang cho tấm lưới thì lại để hở mấy thanh sắt ngang ở mặt nhảy thì sao mà nó dám nhảy:a25::a25: đúng hông loại lồng đó chỉ chuyên dụng cho bẫy cm mà thôi bạn ơi:a23:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom