Guest viewing is limited

choeluathai

Thành viên mới
SVC$
0
Có anh em nào chơi lửa ở Q.3 và gần công viên Lê Thị Riêng thì sáng chủ nhật hàng tuần đem chim ra dợt nhé. Từ ngày Chào Mào rộ lên làm mấy em Chòe Lửa lắng xuống, nay mình muốn cùng anh em chơi lửa gom lại cho xôm tụ và đông vui. Côi Lê Thị Riêng bây giờ vắng lắm, nên lựa bối rất hợp nhé. Vì anh em chơi chào mào đã qua bên coi Thành Tựu hết rồi. Xe bây giờ được chạy thẳng vào quán luôn, khỏe re. Rất mong anh em chơi lửa đi dot đông vui cho lên phong trào.

choeluathai

Thành viên mới
SVC$
0
Anh em có ra công viên đợt thì đi tầm 8 giờ nhé vì đi sớm ít chim lắm. Từ 8 giờ tới 10 giờ là tốt nhất.

hao7up

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh em có ra công viên đợt thì đi tầm 8 giờ nhé vì đi sớm ít chim lắm. Từ 8 giờ tới 10 giờ là tốt nhất.

Lúc này người ta chạy theo chơi chóp hết, như trên Bình Phước mình đợt lửa cao nhất là 10 lồng, các anh em yêu lửa trên này đang cố gắng di trì phong trào có nhiêu chơi bấy nhiêu, chơi theo đúng đam mê của mình không chạy theo ai hết.( Mình chỉ thích mỗi Chích Chòe Lửa )

Chòe Lửa Thầy

Thành viên mới
SVC$
0
sao Chòe Lửa lại chìm ghê vậy nhỉ , chòe lửa có bộ đuôi dài đẹp , giọng nhiều giàu âm điệu vậy mà vẫn ít người chơi , bữa nay phong trào chơi Chào Mào mạnh quá

hao7up

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sao chòe lửa lại chìm ghê vậy nhỉ , chòe lửa có bộ đuôi dài đẹp , giọng nhiều giàu âm điệu vậy mà vẫn ít người chơi , bữa nay phong trào chơi chào mào mạnh quá

Điều đó cho thấy những người đam mê thật sự thì rất ít, số còn lại chủ yếu là theo phong trào nuôi chim không tới đỉnh nên nản chuyển sang loại khác. Nói nom na là không có đẳng cấp (trừ những người có đam mê thật sự)

quang37

Thành viên tích cực
SVC$
0
Dân chơi chim giờ đa số toàn theo phong trào cộng với một số thành phần xào chẻ, thấy Chào Mào có giá nên cũng chuyển sang Chào mào để dễ bề kiếm chác. Nhưng anh em đừng nản lòng, than mi lửa nó tồn tại mấy chục năm nay là có cái lý của nó, một thời gian nữa CM sẽ xuống thôi.

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Giờ đi đâu cũng thấy vậy,thật chẳng ra làm sao,thôi thì cố gắng duy trì các bạn nhé ! Một thời gian nữa,khi mà người ta nghe chán cái giọng "quýt chìu quiu" đơn điệu của Chào Mào thì phong trào chào mào cũng sẽ lắng xuống thôi.Với mình thì vẫn trước sau như 1,nói "KHÔNG" với chào mào.

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
đừng nên trách nhau làm gì,ai cũng có suy nghĩ riêng và đam mê riêng.
nên chơi theo cách mình nghỉ và hãy nghỉ những gì mình đang thích.

thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom