Guest viewing is limited

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
các bác chỉ cho em biết ở biên hòa dợt Chòe Lửa ở chỗ nào ạ.

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
các bác chỉ cho em biết ở biên hòa dợt chòe lửa ở chỗ nào ạ.

Đến tiệm chim của ông Long ở Tân Mai đó,từ Tam Hiệp đi xuống đó qua 2 cái cầu là tới,tiệm nằm bên tay phải,nằm ngoài mặt đường,hơi khuất vô trong 1 tí.

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
có gần trường ĐH LẠC HỒNG không ạ?thường thì dợt vào thứ mấy ạ?

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
có gần trường ĐH LẠC HỒNG không ạ?thường thì dợt vào thứ mấy ạ?
Trời,trường DH Lạc Hồng tuốt bên Vĩnh Cữu mà,còn chỗ đó ở Tân Mai.

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
em có ở biên hòa đâu mà biết bác.em tính sang nhà bà chị ở biên hòa chơi nên hỏi chỗ để đi xem đó mà

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
ngoài 2 chổ này ra còn nơi nào khác không bạn?:a03:
Còn 1 chỗ nữa,dợt nhiều hơn,nằm ở Trung tâm Biên hòa,gần Chợ đêm đó,tới Trung tâm Biên hòa,hỏi chợ đêm ở đâu người ta chỉ cho,chỗ đó tên gì thì quên rồi,bạn tới Chợ đêm, hỏi người ta chỗ dợt chim ở đâu người ta chỉ à. Đường có chợ đêm cắt với đường Phan Đình Phùng,chỗ đó nằm gần ở ngã 3 đó.

truongsinh9298

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Còn 1 chỗ nữa,dợt nhiều hơn,nằm ở Trung tâm Biên hòa,gần Chợ đêm đó,tới Trung tâm Biên hòa,hỏi chợ đêm ở đâu người ta chỉ cho,chỗ đó tên gì thì quên rồi,bạn tới Chợ đêm, hỏi người ta chỗ dợt chim ở đâu người ta chỉ à. Đường có chợ đêm cắt với đường Phan Đình Phùng,chỗ đó nằm gần ở ngã 3 đó.
vậy là cổng sau chợ đêm đúng ko bạn? vậy là đường dốc sỏi rồi. mình đi ngang qua đó hoài sao ko thấy chổ nào dợt chim vậy bạn? có phải gần chổ bán cá với bán chim ko vậy bạn?:a35:

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
vậy là cổng sau chợ đêm đúng ko bạn? vậy là đường dốc sỏi rồi. mình đi ngang qua đó hoài sao ko thấy chổ nào dợt chim vậy bạn? có phải gần chổ bán cá với bán chim ko vậy bạn?:a35:
Không,chỗ đó ko có bán cá,chỗ đó cũng rộng,nếu hướng từ đường Phan Đình Phùng đi vào chợ đêm,thì nó nằm bên tay trái,cái vài cái nhà là tới à.Bạn cứ đến đó hỏi thử xem.

conanking

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn có thể đi từ Biên Hòa đến Ngã tư Bình Thun--> chạy về hướng Dĩ An khoảng 2km có chỗ dợt lửa của ông Bảy (nhìn bên trái có quan cafe có hình chim chè lửa luôn)

truongsinh9298

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xa quá bạn ơi. mình ở biên hòa chay sang dĩ an cũng hơi ngại đó bạn

netvuchuong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ngã 3 Phát Triển vào 50m , chỗ mấy tiệm rửa xe lớn, bên trong là khu vực dợt chim của chú Tiến ( CLB chim hót 30/4 )
Dợt sáng CN hàng tuần từ 8h

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom