Guest viewing is limited

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
GỬi các bạn PQ nhà mình.
Cân nặng : 8 kg

Thân.

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Sau 2 tháng, đốm đã lên được điểm 15kg,hic

Và sau 1 tháng tu luyện thì Đốm làm được ít trò:

Lưu ý chỉ lưu ý phần nửa bên phải của hình, nửa bên trái hổng biết là ai đâu nghen.

Thôi buông dây, ráng giữ cho vững nghen...

Ngồi chờ xin xúc xích, hì, chừng nào cho thì thôi, không ngồi đây tới chiều...

Thân.

centimet

Đắc nhân tâm...
SVC$
0
cháu nó được chăm sóc tốt quá , lại được huấn luyện kỹ thuật nữa ...hihi

Chúc mừng cậu có chú cún đáng yêu và chú cún đáng yêu có cậu chủ tốt

thân
Centimet

chichbong14

Thành viên tích cực
SVC$
0
không biết con Đốm của anh săn bắt sao ?Dáng nó đẹp đó anh hihihi. Chứ còn con PQ nhà em cũng được 8 tháng rồi! nó săn bắt thì vô địch luôn (toàn thịt mấy con gà nòi em đổ ra không ah) :a17::a17: xích dây xích nhỏ nhỏ nó bứt hết ,và cũng là 1 chuyên gia leo rào qua nhà hàng xóm cắn gà :a18::a18: hic em căm thù nó lắm .Nếu ko post hình lên cho anh em đánh giá rùi hihihi

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
cháu nó được chăm sóc tốt quá , lại được huấn luyện kỹ thuật nữa ...hihi

Chúc mừng cậu có chú cún đáng yêu và chú cún đáng yêu có cậu chủ tốt

thân
Centimet

Thanks anh. Hôm thứ 7 đưa nó về nhà chơi, khi đưa lên truờng lại thấy thương chịu không được, hic, ráng vài tháng nữa thôi!!!

không biết con Đốm của anh săn bắt sao ?Dáng nó đẹp đó anh hihihi. Chứ còn con PQ nhà em cũng được 8 tháng rồi! nó săn bắt thì vô địch luôn (toàn thịt mấy con gà nòi em đổ ra không ah) :a17::a17: xích dây xích nhỏ nhỏ nó bứt hết ,và cũng là 1 chuyên gia leo rào qua nhà hàng xóm cắn gà :a18::a18: hic em căm thù nó lắm .Nếu ko post hình lên cho anh em đánh giá rùi hihihi

Theo mình, đó là con chó tốt, vì nó vẫn còn giữ được đặc tính cuả giống loài này, nuôi chó Phú Quốc thì thà như thế rồi đền tiền cho hàng xóm (xem như mua gà ăn) còn hơn là nhìn nó ù lỳ cả ngày hay mừng rỡ chào đón người lạ vào nhà, ghét lắm! Nên khi mang về nuôi mình cần biết cách điều chỉnh cho phù hợp với điều kiện gia đình, vì vậy mình mới quyết định gửi cu cậu đi học để sau này dễ dạy hơn. Nếu đuợc bạn gửi hình lên đi, xấu tốt gì cũng là người bạn mà, hihi!

Thân.

fly_tomoon

Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ
Thành viên BQT
SVC$
0
Sao đặt nó là Đốm vậy em Chip ? Chị tưởng chó đốm gióng 101 con chó đốm á. Vào thấy đc đúng 1 cái, chắc chủ nhân ẻm mong cho mau có đốm hả?

Trông dáng ngồi đợi ăn thấy da mặt có ngấn lại nhìn rầu quá à. :D Luyện sao mà ng lạ lại kiu gì thì nó làm theo thì mới là luyện nha :p . hihi

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Tên này do chủ trước đặt đấy chị, do lưỡi cuả hắn có rất nhiều đốm, nhất là phần dưới, mới 3 tháng thôi nhưng đã nhớ tên rồi, về nhà em cũng muốn đổi tên nhưng hắn không nghe, cứ phải Đốm mớ i vẫy đuôi, thôi thì Đốm vậy!!! Hic, tuần rồi không lên thăm, tuần này tranh thủ lên sớm, nhớ rồi!

Thân.

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
30/01/2010
Ra dáng lắm rồi.

Nhìn không còn ra chú cún nhỏ quậy tưng tưng ngày nào.

Chụp hình tôi làm gì đó?

flyaway

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng muốn tậu 1 em, nhưng không biết giá chú nó dao động tầm bao nhiêu vậy...a/e nào rõ chỉ dùm thanks!

rec

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng muốn tậu 1 em, nhưng không biết giá chú nó dao động tầm bao nhiêu vậy...a/e nào rõ chỉ dùm thanks!
Chó đẹp thật nhưng theo mình là chó Thái.Đã có lần mê mẩn chó vện phú Quốc nên nhân dịp vào Sài Gòn đã qua trại chó của anh Thanh Sơn.Được anh Sơn giới thiệu mình thấy chó Phú Quốc đã đẹp rồi nhung vẫn có nhiều cái không lại được chó Thái nòi.Định mua một con vện lửa nhưng giờ đổi ý mua con chó thái lai với phú quốc.Đến tháng 4 là bắt em nó về, giá cả thì chó đẹp khoảng trên 2tr+600k tiền cước nếu tầm ở Hn, vên lửa anh Sơn bán 6t.
Hình em mà mình sắp bát về đây hi vọng nó giống bố nó:
<!--copy and paste-->
còn đây là con bố Thái chuẩn;
<!--copy and paste-->
<!--copy and paste-->
<!--copy and paste-->

Chỉnh sửa lần cuối:

tamoleo

Thành viên tích cực
SVC$
0
thích nhất cái ảnh chú ngồi. em này có 1 vệt vằn trên lưng hay thật

Linhnam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Theo e nghĩ thì chú đốm này là phú thái....chú đốm này mới hơn 5 tháng mà bác đã huấn luyện đc thế kia thì đốm rất giỏi và ngoan..chúc mừng bác có đc chú chó khôn...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom