Guest viewing is limited

vanquyet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm nay mình chia sẽ với anh em trong diễn đàn một vài em khướu hiện mình đang chăm sóc . anh em xem múa như thế này đã tốt chưa ?

<iframe width="420" height="315" src="//www.youtube.com/embed/IHHKRzG_7m4" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

<iframe width="420" height="315" src="//www.youtube.com/embed/9EeI5WgCwuM" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

<iframe width="420" height="315" src="//www.youtube.com/embed/-BAEu_xeVdc" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Nhờ mod chỉnh dùm em hiện cái clip nhé em không biết chỉnh thanks mod nhiều !

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vietcuong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
BÁC ơi cho em hỏi chút là làm thế nào để khướu có thể múa như con của bác thế?

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Wow, tuyệt quá ta, e nào cũng biết múa hót hay thật đấy, chim rất xung, xin chúc mừng bạn có đội quân náo loạn... hihi...
K biết chăm kiểu gì mà xung dzữ ta... có điều gì bí mật thì chia sẽ với AE diễn đàn học hỏi thêm bạn nhé... Vài lời góp ý có gì bạn bỏ quá cho nhé..
Hiện Clip giúp bạn...
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/9EeI5WgCwuM" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/IHHKRzG_7m4" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/-BAEu_xeVdc" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
Thân !

hieuhaz2

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xem thì cũng hay dứa.tem cho ong anh phát.nhưng em cũng không thíc khiếu lắm.hihihi

notstop9406

Thành viên tích cực
SVC$
0
khướu của anh hót hay lắm. không biết em nó có hót được "6 thứ tiếng" như quỳnh anh got tallent không nhờ :D

vanquyet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ai có đam mê thì sẽ biết cách chăm sóc thôi mình cũng chĩ cho nó ăn uống binmh2 thường tua6nm2 vài lần đồ tươi và 3 ngày tắm một lần.

vanquyet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
khướu múa là bẩm sinh con nào múa thì nó sẽ múa thôi bác àh.chứ cách chăm sóc chĩ là phụ.

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
herher, chim khứu của V.Quyết rất là xung chim, nói như Quyết thì dễ dàng quá rồi, phải có cách chăm sóc riêng và có duyên nữa đấy nhé, k phải cứ chăm sóc kỹ là đc đâu... hihi.. cũng nuôi nhìu chim nên biết đc chút chút...
Thân !

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
khướu múa là bẩm sinh con nào múa thì nó sẽ múa thôi bác àh.chứ cách chăm sóc chĩ là phụ.

bác chủ này nói cũng có phần đúng nè.cách chăm sóc thì muôn vàng kiểu chăm cho chim căng chơi tốt .còn việc múa hót cũng là do tính nết cách chơi của e nó thôi.

thân

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
chà. Nhìn dàn khứu của bác e ghiền quá. Không biết có nên nuôi thêm khướu không nữa. Nhà nào rộng, nhiều cây treo môt e khướu chắc phê tới óc...:):). À mà e thấy nếu khướu múa bác nên nuôi lồng từ 64 -> 72. Lúc đó khướu múa sẽ giang hết cánh. Nhìn cực kì đẹp. Chúc mừng bác dẵ có những chú khướu rất hay. Cảm ơn bác đã post. Bác cho e hỏi thì mấy e này bác nuôi bao lâu rồi vậy bác...

vanquyet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cũng biết nuôi lồng lớn thì em n1 sẽ múa đẹp hơn nhưng vì nhà mình chật quá mà lại nuôi hơi " ít " 15 con nên đành tiết kiệm chỗ,

dinhly

Thành viên mới
SVC$
0
em mới tham gia hội khướu đang định kiếm chổ tìm bạn cho em khướu, anh quyết cho e cái địa chỉ e mang khướu qua anh học tí tiếng dc ko ?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom