Guest viewing is limited

secrethung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em định mua em CM này

nhờ các bác cho chút ý kiến đóng góp hay dở ra sao, thank các bác trước!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
ko biết vùng nào nhưng giọng ngắn và ko luyến láy. mới chơi thì xúc đại về chơi cũng ok. còn này chủ chăm cũng tốt lông lá mượt mà đít đỏ au

secrethung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ko biết vùng nào nhưng giọng ngắn và ko luyến láy. mới chơi thì xúc đại về chơi cũng ok. còn này chủ chăm cũng tốt lông lá mượt mà đít đỏ au
Thank bác, bác nói cũng cùng ý em lám, được cái tướng tá tốt, sổ bọng hơi ngắn bác nhỉ. Tập chơi chắc vác đi vòng vòng được. Nhưng sợ bể con chim má lỡ ở nhà đang thay lông, tập giọng, nên phân vân hỏi các bác trên diễn đàn.

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thank bác, bác nói cũng cùng ý em lám, được cái tướng tá tốt, sổ bọng hơi ngắn bác nhỉ. Tập chơi chắc vác đi vòng vòng được. Nhưng sợ bể con chim má lỡ ở nhà đang thay lông, tập giọng, nên phân vân hỏi các bác trên diễn đàn.

có má lỡ ở nhà gì khoan hãy xúc em này bác ạ. có tiền kiếm em nào ngon ngon giọng dài hơn mua luôn đi bác chứ giờ xúc em này về là em má lỡ nó học theo em này luôn cũng phí ạ.

secrethung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
có má lỡ ở nhà gì khoan hãy xúc em này bác ạ. có tiền kiếm em nào ngon ngon giọng dài hơn mua luôn đi bác chứ giờ xúc em này về là em má lỡ nó học theo em này luôn cũng phí ạ.
Vài bữa nữa em tuyển con bổi già Manglinh-Dalat về chơi tạm cũng được, tội cái bổi hơi nhát, nhưng cũng chơi cánh sổ bọng rồi. Đem về cho nó đấu với em chim già Daklak 4 mùa lồng chắc kèm em má lỡ mau lên, hi hi...

Duy KHải

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn thích thì rước về chơi thôi . từ từ sẽ có kinh nghiệm để chọn cho mình chim thích hợp thôi

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
giọng thì em nó bình thường thôi, tướng ta coi như ổn....điều đáng nói đây là bạn có ưng em nó không, chơi con chim là phải yêu chim, chứ mua về mà không chăm em nó thì cá nhân mình nghĩ bạn không nên mua,....thích là nhích thôi, giọng thì nghe ở nhà, ra cội mà chơi ầm ầm là ok rồi....giọng em này chưa đổ hết, nói chung là ko hay

secrethung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
giọng thì em nó bình thường thôi, tướng ta coi như ổn....điều đáng nói đây là bạn có ưng em nó không, chơi con chim là phải yêu chim, chứ mua về mà không chăm em nó thì cá nhân mình nghĩ bạn không nên mua,....thích là nhích thôi, giọng thì nghe ở nhà, ra cội mà chơi ầm ầm là ok rồi....giọng em này chưa đổ hết, nói chung là ko hay
Cám ơn bác, em mua con bổi rồi bác, em thấy có hứng thú hơn với bổi. Nuôi bổi cực công với cần sự kiên nhẫn cao hơn, thú vị hơn bác nhỉ?

sieuquayhg

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em chưa nghe được đổ giọng vì ở cơ quan không có loa, nhưng nhìn bóng bộ đẹp đó bác.

duongnhiet

Thành viên mới
SVC$
0
tiếng nge buồn quá. nhắm thích thì mua chứ nge giọng này vài tuần là bạn sẽ muốn đổi chim à.

dungpro83hd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn mã thì đẹp phết.nhưng giọng thì ko ok bạn ạ.hình như má trắng nuôi lên ấy.cá nhân mình thì vẫn khoái thuần bổi hơn.nhưng nếu bạn chót yêu em nó rôi và giá cả hạt rẻ thì cũng ko thành vấn đề đâu.thân !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom