Guest viewing is limited

puytran

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mấy anh em chơi khuyên ở Tứ Liên đang tập trung nhau dợt khuyên tại một địa điểm cuối đường nước Phần Lan, cạnh khu trồng quất cảnh (trước cửa nhà anh Long chủ xưởng đá mài). Ai ở gần đó có khuyên có thể mang đến giao lưu, học hỏi kinh nghiệm vào các ngày thứ bảy, chủ nhật hàng tuần từ 7h đến 9h.

hiphoprjd22

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em cũng ở trên tứ liên hôm nay mới đọc bài này mới biết mọi người hay dượt chim nhà em ngay bên đường phần Lan luôn nhưng em không biết xưởng đá mài nào nhà em gần chỗ người ta đúc đồng ý

puytran

Thành viên tích cực
SVC$
0
em cũng ở trên tứ liên hôm nay mới đọc bài này mới biết mọi người hay dượt chim nhà em ngay bên đường phần Lan luôn nhưng em không biết xưởng đá mài nào nhà em gần chỗ người ta đúc đồng ý

Gần chỗ đúc đồng có vài người nuôi khuyên: một ở gần xưởng giấy thường treo ra ngõ nhiều lồng cho khuyên tắm nắng; nhà khác (trên đường ra sân bóng gần chỗ đúc đồng) có một lồng hay treo chính giữa cửa có chú khuyên hót khá căng. Từ chỗ này ra xưởng đá mài khoảng 200m (đi lên phía vườn nhãn). Mọi người treo lồng ngay bên vệ đường.

hiphoprjd22

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
để chiều rảnh em lượn qua xem sao hehe gần nhà có chỗ chơi thế này thích quá

Omop_cute

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mọi người thường dợt chim ở cuối đường đó bạn, chỗ mà đi gia bãi thăm ma ý, nến đi từ chọ lên thì nhà đó nằm bên tay trái, thế nhà bạn đoạn nào nhỉ, nhà bạn ở gần đoạn nhà Tùng Cảnh àh, mình cũng nuôi khá nhiều khuêyn ở trên Tứ Liên, ngày nào mình cũng ở trên đấy nhưng mình thấy Phong trào chơi khuyên ở Tứ Liên chưa được dộ lám, nếu hôm nào rảnh mình gạp nhău giao lưu,mình là Hùng, nếu đếm đi đếm lại thì Tứ Liên mình có khoảng 10 người đang chơi khuyên đấy

conchaomao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em cũng ở đoạn đường nước phần lan nhà em sau đoạn giếng nước ý Em thấy cũng thích nhưng em bé quá mới học lớp 8 còn phải đi học chim chưa hay đến đó toàn anh em kinh nghiệm mà lớn nên cũng ngại thử hỏi xem có ai tầm bằng tuổi em cũng mê chim rồi cùng đến cho đỡ ngại.mà chỗ đấy có phải gần chỗ bán nước nhà bác tuất không

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom