Guest viewing is limited

longchimdalat

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Anh e chơi chim ở Đà Lạt có nhu cầu dợt chim thì 8h chủ nhật hàng tuần đến quán cà Phê Cát Tường ( gần quán chim anh Lương )giao lưu . Vì mới thành lập nên mong anh e đến ủng hô để xây dựng phong trào nha . Cám ơn .

trananhminhtri

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a15: wow! cái hội chim này có vẻ hay nhỉ? chưa biết dợt chim ở đâu thì đọc được bài này, hiện nay còn tập trung ở quán không vậy bạn?

ngocchaudl

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a15: wow! cái hội chim này có vẻ hay nhỉ? chưa biết dợt chim ở đâu thì đọc được bài này, hiện nay còn tập trung ở quán không vậy bạn?

Còn bạn ạ, sáng chủ nhật hàng tuần vào lúc 9h30 sáng tại cafe Cát Tường ngay ngả ba đường Trần Phú và Bà Triệu, đây là 1 địa điểm mới của anh em đà lạt đến giao lưu và dợt Chòe Lửa, theo cá nhân mình thì đây là 1 vị trí đẹp, thoáng đãng.

trananhminhtri

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình mới chơi chim thôi, và chỉ thích mỗi Chòe Lửa nên cũng ham lắm! hôm nào ghé quán để học hỏi thêm chút kinh nghiêm về chòe lửa! hi vọng mọi người giúp đỡ nhé! :) chúc mọi điều tốt lành đến với các thành viên của hội! :a15:

chuong2302

Thành viên tích cực
SVC$
0
bữa chủ nhật vừa rồi co ghé quán cát tường xem phong trào chơi lửa như thế nào. Ngay25/04/2010 thấy được cỡ 10 con và 1 con mái. chim ở đà lạt chơi treo lên chứ không để dưới đất.
Mình thấy mấy anh em chơi lửa nhưng ngại không vào..hihi mình nhỏ tuổi hơn các bác nên ngại

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom