Guest viewing is limited

udisara

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đầu tiên em xin cảm ơn ban quản trị svcvietnam.vn đã lập box Chim Bồ Câu để cho anh em yêu thích bồ câu cảnh, bồ câu đua... có nơi giao lưu đàm đạo.

Hiện còn một số bài về chim bồ câu vẫn nằm rải rác ở box Gia Cầm và box khác, phiền ban quan trị di chuyển về box Chim Bồ Câu cho nó gọn gàng sạch đẹp đúng box đúng chủ đề.

Em xin cảm ơn!

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn,

Bạn xem giúp các đề tài nào liên quan cần chuyển, thông báo giúp vào đây để các thành viên BQT chuyển giúp, vì box chim bồ câu mới có và cũng đã lâu box này thiếu điều hành viên.

Chân thành cảm ơn bạn,
HLong_ce

udisara

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn,

Bạn xem giúp các đề tài nào liên quan cần chuyển, thông báo giúp vào đây để các thành viên BQT chuyển giúp, vì box chim bồ câu mới có và cũng đã lâu box này thiếu điều hành viên.

Chân thành cảm ơn bạn,
HLong_ce

Để list ra các topic thì hơi lâu, nếu được các bác set em làm mod box này để em quản lí cho, set cho em cả mod bên box gia cầm nữa để em có thể move các bài từ bên box đó sang box Chim Bồ Câu.

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Để list ra các topic thì hơi lâu, nếu được các bác set em làm mod box này để em quản lí cho, set cho em cả mod bên box gia cầm nữa để em có thể move các bài từ bên box đó sang box Chim Bồ Câu.

Chào bạn,

Tạm thời nhờ bạn giúp đưa các link bài viết để các Quản trị viên có thế biết và chuyển giúp.
Còn về việc set mod, bạn tạm thời hoạt động ở box chim bồ câu, chia sẻ và định hướng các đề tài cũng như giúp đỡ các thành viên khác trên svcvietnam, sau thời gian hoạt động của bạn, các thành viên BQT sẽ xét duyệt và đề cử mod với bạn nhé!

Chân thành cảm ơn bạn và mong nhận được từ bạn nhưng chia sẻ hay,

Thay mặt BQT
HLong_ce

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom