Guest viewing is limited

Longkucku

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hôm nay các cụ có vẻ bận hay sao ý, hay các cụ để giành đạn đến đúng thời điểm mới bắn đấy.
Em xin làm phát tiếp theo ạ
2.400.000 đ
Longkucku

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
hết đạn rồi 2.450.000 chỉ bắn phát một thôi ,khuyên nhà vừa bị xổng ,cứ quanh quẩn sân nhà ,lấy lồng về thôi :a01:

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
hết đạn rồi 2.450.000 chỉ bắn phát một thôi ,khuyên nhà vừa bị xổng ,cứ quanh quẩn sân nhà ,lấy lồng về thôi :a01:
Cụ Điểu ui. Hết đạn đến đây em gửi cho cụ ít mà bắn chim. Còn lồng để em dùng bẫy nhá.
Bắn tiếp phát đê: 2.510.000 VNĐ
Chúc cả nhà vui!! Thân

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin thông báo! Phiên đấu giá chiếc lồng bẫy VK của anh Bemaap đã kết thúc! Xin chúc mừng sir_thanhle!

thân mến,

Bạch Đề

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
hiiiiiii xin chúc mừng cụ sir_thanhle đã sỡ hữu được chiếc lồng bẩy vành khuyên.cụ liên lạc với mình với SP:0905058059.nếu có điều kiện mời cụ vào huế -trước nhận lồng. sau AE mình cùng giao lưu để kết chặt tình AE hai tỉnh liền kề .

thânk_bemaap.

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Hj xin chúc mừng cụ Sir
ACE Hội Quán Hải Phòng đi Bắc Ninh từ chiều thứ 7 coi như hết cơ hội sở chiếc lồng rồi:a22::a22::a22:
Xin chúc mừng cụ và mong cụ đánh được nhiều chim rừng hay chia sẻ cùng ACE nhé.

Thân_Thuận

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Chúc mừng cụ Lê nhé, chúc cụ thu phục được nhiều chú chim trời hay.:a15::a15::a15:

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
xin chúc mừng a sir thanhle,chúc a sẽ bẫy nhiều chim hay và đẹp

sir_thanhle

Thành viên BQT
SVC$
0
Ối trời ơi may quá, may quá các cụ ơi. Hôm qua có thành viên của diễn đàn là Thanhvy_saker ra chơi nên anh em rủ nhau đi nhậu từ chiều thứ bảy đến tối chủ nhật không ngưng nghỉ, nói thật là quên mất chuyện đấu giá, sáng nay lên mở bài ra mà run quá, cứ nghĩ mình trượt rùi. Hi hi thía mà mình lại trúng, cảm ơn anh em đã nhường nhé. Cảm ơn nhiều, mở tiệc thôi hehe:a21::a01:
Nhưng có một điều tiếc quá cụ bemaap ơi hôm qua đưa Thanhvy_saker vào Huế chơi nhưng đi cùng một số anh em khác nên cũng không liên lạc được, không thì đến nhận lồng luồn rùi. tiếc quá. Thôi đành hẹn cụ dịp nào thuận lợi vậy. Xin cảm ơn. Thân

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
chúc mừng bác Thành Lê nhé! nhất bác rồi đấy!:a01::a01: mở tiệc thôi nào!

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
Cụ Điểu ui. Hết đạn đến đây em gửi cho cụ ít mà bắn chim. Còn lồng để em dùng bẫy nhá.
Bắn tiếp phát đê: 2.510.000 VNĐ
Chúc cả nhà vui!! Thân
Tiếc quá cụ Sir à ,AE mải đi thi Chào Mào nên ..hic hic ,dù sao anh cũng chúc mừng Cụ :a15: ,anh lại để dành đạn tham gia vụ khác ,chúc cụ chinh phục được nhiều em mơ mận nhé ,chinh phục được nhiều thì gửi ra anh chăm hộ :a01: ,chúc mừng cụ ,thân

sir_thanhle

Thành viên BQT
SVC$
0
Cảm ơn các cụ đã nhường cho trong cuộc đấu giá vừa rồi nhé. Lồng bẫy thì cụ bemaap nói là sẽ chuyển ra cho. Vì vừa rồi định vào giao lưu với lại lấy lồng luôn nhưng bận quá, nên gọi điện nhờ cụ bemaap chuyển xe đò ra cho.Một lần nữa xin cảm ơn các cụ
P/M: Cụ Huy ơi hôm nay mình đã làm thủ tục chuyển tiền thắng đấu giá qua tài khoản của cụ rồi đó. Nhưng ngân hàng họ bảo thứ 2 mới có được. Mong cụ cập nhật và xác nhận dùm nhé. Xin cảm ơn. Thân
Sir_ThanhLe

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom