Guest viewing is limited

cukhang1234

Thành viên mới
SVC$
0
tôi xin trả giá cho chú CM gốc Quế Sơn QN là 2t520n sdt 0948112255.mong ae ủng hộ. chúc cả nhà svcvietnan vui và sức khỏe.

phong_nt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cukhang1234 đang lợi thế kìa các bác....em cố hết sức rồi????Chúc mừng ai chiến thắng nhé

hungdt

"Tha thẩn kiếm mồi"
Thành viên BQT
SVC$
0
Đặt viên gạch cuối cùng cho em CM Quế Sơn 2.550.000đ. Quá tam ba bận không biết may mắn em nó có về tay mình ko?

phong_nt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
buồn thật.........ko hiểu thế nào nữa.....ko biết nói sao cho hợp lý

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Kết thúc phiên đấu giá:

Xin chúc mừng Cụ hungdt với giá đưa ra là 2.550.000 vnđ

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
chúc mừng cụ Hungdt đã được sở hữu một chú chim độc nhé.Mình chậm tay quá.chúc mừng cụ

DUNG_NHI

Dĩ Hoà Vi Quý!
SVC$
0
Xin chúc mừng bác Hùng ĐT đã trúng giá em Chào Mào yếm kín đen xì ( hàng độc quá ). Em vừa nể vừa phục bác đấy . Quả nhiên bác đáng mặt đàn anh của HQHN . Em xúc động quá , em chẳng biết nói gì . Em chỉ biết chúc mừng bác thôi . Bác trúng giá rồi , nhớ mời em cà phê nhé...

cukhang1234

Thành viên mới
SVC$
0
tôi xin chúc mừng bác hungdt mặc dù hơi tiếc ............................?

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Hjx Cụ Hùng ngồi nạp đầy thuốc chờ giờ...rồi làm quả Đại bác chính xác đến 100%

Một lần nữa xin được chúc mừng anh đã sở hữu chú Chào Mào Quí và Hiếm.

Thân_Thuận

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Đặt viên gạch cuối cùng cho em CM Quế Sơn 2.550.000đ. Quá tam ba bận không biết may mắn em nó có về tay mình ko?

Chúc mừng bác Hungdt nhé, bác vừa thắng được chim đẹp lại có cái dây chuyền to đeo ở cổ nó nữa chứ, mà dạo này giá vàng đang lên đấy bác à, hôm nào nhận chim nhớ báo em với bác nhé.

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Như vậy là thời gian đã hết . Cuộc đấu giá đã được dừng lại đúng thời gian và quy định đã được đặt ra . Theo như giờ của Diễn Đàn thì bài đấu giá cuối cùng hợp lệ đã thuộc về cụ hungdt với giá cuối cùng đặt cho chú CM là 2.550k . Xin được chúc mừng cụ sở hữu chú CM Quế Sơn này . Chúc cụ luôn khỏe mạnh và vui tươi . . Mãi mãi giữ được ngọn lửa đam mê SVC và là chú Ngựa đầu tàu của HQ HAN nói riêng và ngôi nhà svcvietnam thân yêu nói chung . Với tinh thần chung tay xây đắp và giữ vững Hội Quán SVC tại các tỉnh thành để mãi mãi song hành cùng SVCvietnam . minhhp xin thay mặt HQ HAN cũng như BQT , xin được gửi lời cảm ơn chân thành tới toàn thể các ace thành viên đã hưởng ứng và tham gia , giúp cuộc đấu giá thành công tốt đẹp .Thân chào ...

asianboy

Thành viên mới
SVC$
0
chúc mừng....chúc mừng....đi làm cả ngày về mệt quá đến đúng giờ g thì lại lăn ra ngủ mất...tiếc đứt ruột...hic...hic..

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom