Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
đạn dược để lâu hỏng hết rồi các cụ ạ. cám ơn các cụ đã nhường sequat một bước nhé he he :a44:

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Xin phép các cụ bắn thêm một quả trước khi chuyển sang ngày mới... 5.150.000d

dinhcoc

Mê chim nên chăm học về chim...
SVC$
0
VN có 1.000.000 năm lịch sử tinh thần đoàn kết,chiến đấu bền bỉ,ko biết mệt mỏi,có cái chết nhẹ như lông hồng,có cái chết nặng như núi thái sơn,sống có ý nghĩ,chết vẻ vang,là cảm tử quân ôm bom ba càng chiến đấu với vú khí tối tân hiện đại nè...5.200.000vnd:a20:

ĐamMêChàoMào

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lâu lắm rồi mới lên lại diễn đàn ững hộ cho chú chim miên trung này : 5.250.000 vnd

-Mời bạn vào đưa lại thông tin cá nhân như QBT đã qui định,cám ơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào cả nhà,
Xin tiếp tục với mức giá mới...5.290.000d

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý anh chị em thành viên diễn đàn,

Lời đầu tiên BQT xin được gởi lời chào và lời cảm ơn quý anh chị em đã tham giá ủng hộ đấu giá góp phần tạo không khí sôi động, cũng như góp phần vào việc duy trì diễn đàn.

Do có một số vấn đề chưa được rõ ràng và nhằm tránh những vấn đề có thể phát sinh không được tốt, BQT rất lấy làm tiếc vì phải dừng phiên đấu giá này lại.

Một lần nữa, BQT xin thành thật gởi lời xin lỗi đến quý anh chị em thành viên, đặc biệt là quý anh chị em đã nhiệt tình tham gia đấu giá ủng hộ, nhất là anh Nokia71 là người có giá đấu cao nhất đến thời điểm hiện tại và bạn Beckham218 đã gởi tặng phẩm đấu giá ủng hộ diễn đàn.

Mong quý anh chị em thành viên lượng thứ
Ban Quản Trị

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Xin chào BQT SVC VN & cả nhà,
Mình đang hy vọng có 1 chú Chào Mào Quảng Nam :a21:... Rất vui những ngày qua được giao lưu với anh em trong mục đấu giá.
Thân mến!

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Úi giời ơi đất hỡi!!!!!

Găm đạn lại để cuối phiên bắn 1 phát hoành tráng mà lại dừng lại thế này thì đạn dùng để làm gì??

Dù sao thì cũng gửi đến Nokia71 lời chúc mừng :a15::a15::a15:

huyam-ck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng bác N71nha ,dù cuộc đấu giá đã phải dừng lại với lý do ngoài ý muốn nhưng cũng chúc bác sớm nhận dc tặng phẩm của bác Beckham218 và chăm e nó ngày càng hay để khỏi phụ công của bác.:a08::a43::a43::a43:

dinhcoc

Mê chim nên chăm học về chim...
SVC$
0
vì kỹ thuật có chút chục chặc

@;các cụ để dành đạn để chiến đấu,còn nhiều vụ đánh trận lắm,sợ đến lúc đấy ko đủ đạn mà bắn đâu:a20:,đợt bắn vừa rồi mới thấy các cụ dùng súng ống đạn dược hỏa lực mạnh quá

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
thôi các cụ lại lau súng ống cất đi ,tích trữ đạn dược ,sẽ còn nhiều vụ phải dùng đến đấy ,xin chúc mừng Nokia đã có phần quà ,chắc là đúng quà cụ đang mơ ước :a15:

hungvq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chủ đề bị dừng không rõ lý do,không biết đồng chí Nokia có được không hay là không ai được cả? Mọi người chúc mừng sớm quá! Theo đúng lịch 17h chiều mai mới hết đấu giá nên hôm nay mới kiểm tra thì dừng mất rồi....

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0

Lời đầu tiên BQT xin được gởi lời chào và lời cảm ơn quý anh chị em đã tham giá ủng hộ đấu giá góp phần tạo không khí sôi động, cũng như góp phần vào việc duy trì diễn đàn.

Do có một số vấn đề chưa được rõ ràng và nhằm tránh những vấn đề có thể phát sinh không được tốt, BQT rất lấy làm tiếc vì phải dừng phiên đấu giá này lại.

Một lần nữa, BQT xin thành thật gởi lời xin lỗi đến quý anh chị em thành viên, đặc biệt là quý anh chị em đã nhiệt tình tham gia đấu giá ủng hộ, nhất là anh Nokia71 là người có giá đấu cao nhất đến thời điểm hiện tại và bạn Beckham218 đã gởi tặng phẩm đấu giá ủng hộ diễn đàn.

Mong quý anh chị em thành viên lượng thứ
Ban Quản Trị

mình theo dõi cuộc chạy đua ''vũ trang" này từ đầu. hôm nay vào thì thấy BQT thông báo ntn. theo cá nhân mình thì mong BQT làm rõ nguyên nhân , cố gắn khắc phục sớm và gia hạn thêm phiên đấu giá (nếu hết hạn) để tạo sự công bằng trong phiên đấu giá này. chứ nếu dừng cắt ngang như vậy thì thiếu sự khách quan cho cuộc đấu giá. vì có rất nhiều ae chạy đua rất hăn say, nếu thắng gấp như vậy thì e là....:a12:
vài lời góp ý mong BQT xem xét
thân mến
thanhbonsai

suoimohg

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em nghĩ chắc là có lý do bất khả kháng nên BQT mới phải dừng cuộc đấu.
Dù sao thì cũng xin chúc mừng cụ nokia71.
Chúc các bác thật nhiều niềm vui và có thật nhiều chim đẹp chim giỏi!
Thân mến!

dragon

Thành viên tích cực
SVC$
0
Theo mình các bác đấu hăng quá, con chim như vậy mà thổi giá lên đến hơn 5 chai rồi, giá ảo quá. Vì vậy BQT dừng cuộc đấu giá là đúng, nếu để tiếp tục giá nó còn bay cao bay xa nữa. Nếu kết thúc cuộc đấu giá mà người thắng cuộc không thấy vui với số tiền họ bỏ ra để mua thì sao đây.

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Theo mình các bác đấu hăng quá, con chim như vậy mà thổi giá lên đến hơn 5 chai rồi, giá ảo quá. Vì vậy BQT dừng cuộc đấu giá là đúng, nếu để tiếp tục giá nó còn bay cao bay xa nữa. Nếu kết thúc cuộc đấu giá mà người thắng cuộc không thấy vui với số tiền họ bỏ ra để mua thì sao đây.

Chào bạn dragon, Chào anh em,

Trước hết, xin cảm ơn bạn beckham đã có thiện ý ủng hộ diễn đàn chú Chào Mào Quảng Nam.

Về ý kiến riêng của mình thì các anh em yêu thích svc luôn mong muốn có một sân chơi bổ ích, lành mạnh. Qua diễn đàn SVC VN, mọi người được giao lưu với nhau từ khắp các miền, chia sẻ niềm đam mê, kinh nghiệm bổ ích, mọi người xích lại gần nhau hơn...

Chắc rằng mọi người luôn mong muốn diễn đàn SVC VN ngày một phát triển như mục tiêu "Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn" !

Mình ở Quảng Ninh, sau lần tham dự Hội thi Chào Mào tổ chức lần 2 ở Hà nội, nên cũng rất mong muốn có được một chú chào mào để giao lưu học hỏi. Theo mình thì đây là một chú chào mào đẹp từ Quảng Nam, tuy rằng có thể số tiền như bạn nói bỏ ra để đấu giá cao hay giá ảo, mọi người có thể tự nguyện tham gia hoặc không tham gia đấu giá.

Với một thiện ý "tất cả số tiền thu được từ mục Đấu giá, BQT sẽ sử dụng cho các chi phí duy trì, nâng cấp trong quá trình hoạt động của Diễn đàn và các hoạt động Từ thiện" thì đây là một việc nên làm & mình nghĩ các anh em thành viên trong diễn đàn cũng mong muốn làm điều đó, từ những việc nhỏ, từ ủng hộ qua đấu giá, ... hoặc từ những bài viết hay gửi vào diễn đàn.

Mong muốn diễn đàn ngày một phát triển, bền vững, để mãi là cầu nối các anh em yêu thích SVC mọi miền.

Xin chân thành cảm ơn!

Thân mến.
Nokia71

Ban Quản Trị

Thành viên BQT
SVC$
0

Như BQT đã thông báo ở bài trước đó, BQT xin được dừng cuộc đấu giá này vì một số vấn đề chưa rõ ràng và tế nhị.

BQT cũng xin nói rõ thêm, vì đây là cuộc đấu giá ủng hộ 100% cho diễn đàn, nhằm mục đích duy trì và phát triển trang svcvietnam. Do vậy lợi ích mang lại đều cho toàn thể chúng ta, chứ không phải vì chú chim CM và giá cao do đấu giá mang lại mà lợi ích đến với cá nhân nào cả.

Một lần nữa, BQT xin thay mặt toàn thể anh chị em thành viên diễn đàn, BQT cám ơn quý anh chị em đã nhiệt tình và rộng lòng tham gia đấu giá. Vì thiết nghĩ, chỉ có niềm đam mê, sự tin tưởng và lòng yêu quý trang svcvietnam mà quý anh chị em mới tham gia hưởng ứng ủng hộ, đặc biệt là các thành viên đã tham gia trực tiếp vào cuộc đấu giá này.

Và BQT cũng xin gởi lời cám ơn chân thành và trân trọng đến anh Nokia71, anh đã nghĩ đến diễn đàn, nghĩ đến cộng đồng. Đã nhiệt tình tham gia đấu giá đóng góp, ủng hộ vì một ngôi nhà chung svcvietnam cho tất cả mọi người và hơn hết là tinh thần:

Trân trọng
Ban Quản Trị

P/s: BQT xin được phép đóng chủ đề tại đây.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom