Guest viewing is limited

SodierS

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em Đất bạn nhờ nuôi lông hộ,đã gần đủ lông rồi nên up lên cho mọi người oánh giá xem em nó tướng tá ngon lành cành đào không :a01:

Bà con mình cứ tự nhiên ý kiến nhá,cả hai đứa mình đều mới chơi thử Đất nên cũng chưa biết gì nhiều :a11:
Thân! :a21:

Lee Minh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Có phải đất khi đang thay lông nó tự nhiên nhát lắm phải ko bạn. Mình có một con đất đầu mùa giờ cũng đang thay lông nhưng ko hiểu sao tự nhiên chim sợ người lắm, thấy người là nhảy tưnng tưng hết cả lên. Ai biết trả lời giúp mình với, cũng mới tập chơi đât mà...hjx

SodierS

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cũng không rõ lắm,mình tủ áo lồng thường xuyên nên cũng ko quan sát được nhiều. Có điều nói nhát thì cũng ko đúng đâu,có thể giai đoạn này chim hơi căng thẳng nên hay giựt mình thôi. Bạn không nên quá lo mà làm ảnh hưởng đến chim,cứ để em nó thay lông xong rồi tính!
Thân! :a21:

trunghatang1

Thành viên tích cực
SVC$
0
chắc chim đang thay lông nên chim bị nhát, mình cũng có 1 chú thấy thì nó rất dạn và đòi ăn thấy người khác đi ngang qua thì em nó nhảy cà tưng lên, bạn nên trùm áo lồng lại cho em nó yên tâm thay lông, xong bộ lông em nó sẽ dạn lại thui, chúc bác có chú chim đẹp và hay

WINNO

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hình chụp hơi mờ nên mình thấy lông khá dầy, mỏng lông thì tốt hơn. Nhìn chùm đuôi em nó đang ra đáng yêu thật, hihi

tykontum

Thành viên mới
SVC$
0
Em cũng đang nuôi 1 con đất con bik ăn rồi .. hok hĩu tại sao em cầm lồng xuống cho no an Sau thì nó tung lên mấy anh bít nó có bị sao hok

sucsong_HN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chụp mờ quá bạn ah , em nó đang thay lông ah ?, chúc bạn có em chim đẹp

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom