Guest viewing is limited

achn_vn

"thổ đồng gáy đêm"
SVC$
0
Giới thiệu với các bác cây Bồ đề được mang về từ Ấn Độ do vợ chồng Thủ tướng Nguyễn Tấn Dũng trồng lưu niệm tại quần thể chùa Bái Đính - Ninh Bình:

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

Chỉnh sửa lần cuối:

minhtin

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
trời ơi mấy cây vừng thế đẹp quá , còn cây sanh nhìn chảy nước miếng luôn...mấy cây này có giá trị đây...cây của bác achn_vn hết đấy hả ... bác kiếm đâu ra mấy em đẹp thế nhỉ..bác cho địa chỉ nhà hôm nào vào kiếm cây về chưng cho vui đi.

achn_vn

"thổ đồng gáy đêm"
SVC$
0
trời ơi mấy cây vừng thế đẹp quá , còn cây sanh nhìn chảy nước miếng luôn...mấy cây này có giá trị đây...cây của bác achn_vn hết đấy hả ... bác kiếm đâu ra mấy em đẹp thế nhỉ..bác cho địa chỉ nhà hôm nào vào kiếm cây về chưng cho vui đi.

Cảm ơn bác đã động viên; thực ra mấy cây này cũng chưa hoàn thiện bác ạ mà vẫn đang trong giai đoạn chỉnh sửa và hiện em vẫn để ở vườn ươm. Dự kiến sang năm sẽ cho lên ang, lên chậu có lẽ nhìn sẽ khí thế hơn. Em ở ngoài Bắc - bác ở Quảng Nam xa nhau quá, giá gần mời bác qua chơi thăm thú quê em, em sẽ đưa bác đi xem cây cảnh của vùng quê em đến chán mắt thì thôi:a04:

minhtin

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
'hữu duyên thiên lí nan tư ngộ' mình nghĩ những người có cùng sở thích và chí hướng rồi sẽ gặp nhau thôi

achn_vn

"thổ đồng gáy đêm"
SVC$
0
Post lại tấm ảnh cây bồ đề có nguồn gốc từ Ấn Độ do vợ chồng thủ tướng Nguyễn Tấn Dũng tặng quần thể chùa Bái Đính - Ninh Bình. Đến đời cháu, chắt chắc cội bồ đề này to lắm rồi đấy
[/URL] [/IMG]
[/URL] [/IMG]

HAI BRVT

Thành viên mới
SVC$
0
Tui rất kết cây lộc vừng của bác. Nhỏ mà có võ. Bác chỉ tui với. Tui cũng có một cây lộc vừng nhỏ như Bác, nhưng không ra hoa. Bác chỉ tui với.

thảng

Thành viên mới
SVC$
0

Cám ơn bạn cho mình hỏi ngày nào thì cắt tỉa cây xanh. Ở nhà mình có một cây mà mình chưa dám cắt.

[/quote]

centimet

Đắc nhân tâm...
SVC$
0
Cent ấn tượng với mấy cọng dây xích của bác quá , Nuôi chó Phú Quốc giử cây thì ..hi hi...

Bác chăm kỉ kỉ chút , trao chuốt tụi nó cho có hồn chút , nhìn hơi hoang hoang sao ấy..

Thân

hieuphuongchitb

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác có nhiều cây đẹp quá bác ở đâu ngoài bắc anh em có thể trao đổi học hỏi kinh nghiệm. Chúc bác có nhiều cây đẹp, chim hay.

caubecuagio

Thành viên mới
SVC$
0
cây của bác đẹp quá. rất nghệ thật. nhìn dáng rồng bay phượng múa.......

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom