Guest viewing is limited

calahet

Thành viên tích cực
SVC$
0
dạo vừa rồi lên rừng bẫy chim , vào suối choi thấy cục đá này hay , em mang về làm non bộ luôn , sau khi rữa sạch , thêm chút mắm muối , thấy nó cũng hay hay nên post cho mấy bác xem !!! hi hi

và đây !!!

calahet

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Đá cãnh !!!

à !!! thêm 2 khúc lũa nữa cho đũ bộ
khúc lũa 1 ( đố mấy bác giống con gì ) theo em là đầu con tê giác !!! hi hì

khúc thứ 2 là , rắn hỗ mang đang bò qua sừng nai !!! he he , mấy bác xem co' giống ko !!!

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0

Chà! hihi, calahet nhiều món chơi nhỉ, thú chơi đá cảnh cũng đang rất phát triển ở Lâm Đồng đó Calahet.

Hai khúc lũa, khúc đầu tiên giống đầu con rồng, khúc lũa thứ hai giống con rắn đúng không thế Calahet.

Nhà Calahet nhiều thứ thú vị đó, có lẽ tết này về trên đó, HLong_ce sẽ ghé nhà Calahet thăm nhé!

Thân chào!

honglan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

nay vào diễn đàn thấy các bác khen khúc gỗ và hòn đá cọn con. Tiếc là nhà em ko có máy ảnh, em sưu tầm mấy cái đồ này rất nhiều. chủ yếu tự đào hoặc tìm từ rừng. chưa bao giờ bỏ tiền mua. ai vào nhà tớ chơi đi. bàn ghế.... đều bằng gỗ và đá

quangtan

Thành viên mới
SVC$
0
mình là lính mới cho minh góp vui nha . mình cũng mê đá cảnh và gổ lũa nếu có dịp mình muốn được giao lưu cung bạn
attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

satria

Thành viên tích cực
SVC$
0

à !!! thêm 2 khúc lũa nữa cho đũ bộ
khúc lũa 1 ( đố mấy bác giống con gì ) theo em là đầu con tê giác !!! hi hì
e thấy nó giống xương sọ của mấy con quái vật trong phim .:a21:,nhưng k bít gọi nó là quái vật gì,chắc bác calahet đào được hộp sọ của khủng long rồi.:a21:

DACANHDILINH

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ái chà chà. Em là lính mới toanh chẳng biết cái con cóc gì là nghệ thuật đá cả ! Ấy thế mà nhìn vào hàng của mấy anh em cũng thấy mê hết cả người rùi nè. Đức Trọng với Di Linh cũng cách nhau hổng có xa bao nhiu... Vậy mà tình cờ lên đây lại gặp được quí nhân. Bữa nào em lên bác chỉ cho vài chiêu sưu tầm thể loại nghệ thuật này nhé ? Hàng suseki thì em ít, chớ hàng mài chế tác thì em đang gia công tại nhà nè.Bữa nào có dịp em uploat, cho mọi người cùng góp ý cho em với nhen. Thank.:a04:

luongminhtri

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cha dacanhdilinh này chắc là khoáng tặc rồi. ở vùng thủy điện Đồng nai 4 đang xây dựng có rất nhiều agate, cacedol . có thể ổng là đầu nậu rùi. "giỡn chơi thôi nha anh":a01::a01::a01::a01:

góp vui nè

Chỉnh sửa lần cuối:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom