Guest viewing is limited

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
thằng bạn được ông già để lại cho con cu mồi chắc cũng phải 15 năm tuổi lồng.
con đó trước kia nghe nói là sát thủ, do ông già mất cách đây vài năm nên trong nhà nó ko ai ghiền cu xách đi bẫy nữa nên em nó ko nhạy bén trong việc bắt bổi nữa
e mới mượn về đi dợt được tầm 1 tháng thấy có tiến triển nhưng vẫn chưa bắt được em nào.
mấy bác cho em hỏi tuổi em cu tầm ấy năm lồng thì còn tiếp tục sự nghiệp chim mồi được nữa ko ạh
nó đang muốn bán mà thấy tuổi con cu cao quá nên mạo muội lên đây hỏi thăm mấy vị tiền tối cho em lời khuyên ạh.
thanks all

chuột nhắt

Thành viên tích cực
SVC$
0
em không biết là nó có đi bậy được nữa hay không. nhưng hiện tại em có 1 em 20 năm lồng vẫn gù tốt gáy đều không thấy vấn đề gì cả. tiếc là ở hà nội em không biết dãi cu gáy ở đâu cả nên chưa biết trình của em nó như thế nào nữa.

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
15 năm gán bó lắm rùi đó bán đi thì uổng quá, nếu kẹt quá thì bán o thì để nuôi đi.

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
15 năm gán bó lắm rùi đó bán đi thì uổng quá, nếu kẹt quá thì bán o thì để nuôi đi.
dạ. con này em hỏi để em mua lại chứ ko phải của em bán ạh. em hỏi thử xem là tuổi lồng cỡ đó thì còn chinh chiến được nữa ko ạh. chứ mua về ko đi mồi được nữa thì em cũng ko mua đâu các cụ ạh

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom