Guest viewing is limited

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
lang thang trên mạng thấy cái này hay hay post cho mọi người xem! và cùng bình luận nhé! hihi e thấy con chim này khác khác giống chim của mình thì phải?
<iframe src="http://www.youtube.com/embed/Ah5L1RfyPz4" allowfullscreen="" frameborder="0" height="349" width="425"></iframe>

tình hình là e cũng thấy buồn cười, sao em cu kia lại bạo gan thế nhỉ?
mà ko biết trên svc mình có bác nào đã thử thế chưa?
:a01::a01::a01::a01::a01::a01::a01:

Trường Minh

Bạn của tôi: Chào Mào
SVC$
0
Cúc cù cu u cái con mèo lười, cúc cù cu u cái con mèo hay ngủ,

vui quá, con này gay hay rồi còn biết trêu chú mèo, chắc 2 chú này dc nuôi lên từ nhỏ nên mới thế, với lại mèo tây nuôi cảnh mới dc thế, chứ nếu như mèo mướp Vn chắc con cu lông ra lông và cánh ra cánh rồi,

Thanks

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Không dám thử kiểu đó đâu Cường ơi không thì chim mình lại bị kiểu như thế nầy này:
Cũng nghịch mèo, nhưng trong clip này có lẽ chú chim đang bảo vệ tổ, thật tội nghiệp. Mà nó cũng dũng cảm thật đó.

<iframe width="425" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/Iq_vXnwsug8" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Đừng ai nghe Cường xúi dại nhá, chít đó hi hi:a43::a24:

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
bác Lê đã thử chưa mà bảo e xui dại thế?:a01::a01::a01:

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
việc này vui vui chứ thực sự rất bình thường. thực chất nhứng đv xuất hiện trong clip trên đảm bảo chắc chắn là nuôi từ con lên và cho tiếp xúc với nhau từ nhỏ. khi ta nuôi từ nhỏ thì trí nhớ của chúng như trang giấy trắng nên dễ dàng quên kẻ thù truyền kíp của chúng. tại sao vì ông Cậu thằng bạn cũng có con cu gáy nuôi từ con lên. ngay cả để trước mặt chú bìm biệp vẫn gù. ai chơi cu gáy thì bít rồi đó, cu gáy rất sợ bìm biệp. còn chó, mèo là chuyện nhỏ. nhưng có điều đặc biệt là con này bắt cu cực hay. lại trường hợp nữa là nhà thằng bạn cũng chơi chim, nhưng để lồng chim thì bảo đảm con mèo nhà nó không bao h dám lại. qua những điều trên thì đó là cách tập luyện mà thôi

SevenHD

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ka ka. clip vui quá, nhìn con cu gáy tinh nghịch mà cười không nín nổi :))
Thanks chủ top:a15:

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
việc này vui vui chứ thực sự rất bình thường. thực chất nhứng đv xuất hiện trong clip trên đảm bảo chắc chắn là nuôi từ con lên và cho tiếp xúc với nhau từ nhỏ. khi ta nuôi từ nhỏ thì trí nhớ của chúng như trang giấy trắng nên dễ dàng quên kẻ thù truyền kíp của chúng. tại sao vì ông Cậu thằng bạn cũng có con cu gáy nuôi từ con lên. ngay cả để trước mặt chú bìm biệp vẫn gù. ai chơi cu gáy thì bít rồi đó, cu gáy rất sợ bìm biệp. còn chó, mèo là chuyện nhỏ. nhưng có điều đặc biệt là con này bắt cu cực hay. lại trường hợp nữa là nhà thằng bạn cũng chơi chim, nhưng để lồng chim thì bảo đảm con mèo nhà nó không bao h dám lại. qua những điều trên thì đó là cách tập luyện mà thôi

he he he! giống con chó nhà e cũng vậy đó bác, nó nhìn thấy chim của em bay là đi ra chỗ khác ngay, nếu em có để chim gần thì nó cũng chả làm gì cả, hihi,
con cún nhà e nè! show lên tý!:a01::a01::a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom