Guest viewing is limited

cugaynew

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em mới nuôi cu gáy,được ông anh cho ko hiểu sao trước khi nó gáy đều vỗ cánh xin các đại ca cho ý kiến

lechithanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chắc là nó đang sợ thôi, vì thế nên bạn thử đặt xuống đất sau đó che bớt áo lồng lại xem có khác không?

cugaynew

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chắc là nó đang sợ thôi, vì thế nên bạn thử đặt xuống đất sau đó che bớt áo lồng lại xem có khác không?

dạ con này thuần rồi được ông anh mang từ YÊN BÁI về giọng thì hơi nhỏ,em mới chơi "cu"các bác thông cảm:a33:

vuongthebang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thế là bạn có hàng độc rồi đấy. Vỗ cánh trước khi gáy cũng độc k kém gì giang cánh trước khi gù cả

overwinbmt447

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nếu là nhịp cánh (ko phải vổ cánh phành phạch nhé) thì cái này bình thường thôi. Con này là chim rất thuần và đang trong giai đoạn rất căng. Khi thúc nó nhịp cánh, chúi đầu xuống đất, dỉnh đuôi lên trời. Thúc liên hồi giờ này qua giờ kia ko biết mệt.

ptd

Thành viên tích cực
SVC$
0
em mới nuôi cu gáy,được ông anh cho ko hiểu sao trước khi nó gáy đều vỗ cánh xin các đại ca cho ý kiến

chắc là con chim này nó lai... Gà, trước khi gáy là vỗ cánh như mấy con gà trống vậy :a01:

cugaynew

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nếu là nhịp cánh (ko phải vổ cánh phành phạch nhé) thì cái này bình thường thôi. Con này là chim rất thuần và đang trong giai đoạn rất căng. Khi thúc nó nhịp cánh, chúi đầu xuống đất, dỉnh đuôi lên trời. Thúc liên hồi giờ này qua giờ kia ko biết mệt.

dạ nó vỗ cánh phành phạch rồi mới gáy ạ.Mà dạo này nó hay gáy đêm xin pro chỉ giá:a45:eek:
tiện thể cho em hỏi luôn em có 1 em "cu"nữa nó gáy cúc cu cu...cu cụ là bổ mấy hả bác,giọng em nó trầm buồn lắm ko biết em nó có nhớ ai ko,em này là bổi dở ạ

bạn chú ý không dùng từ đại ca trên diễn đàn -thanks

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom