Guest viewing is limited

Đỗ Quyên

Thành viên tích cực
SVC$
0
chào các bạn mình có một em đồng pha lúc thì nó chơi cụt hậu nhưng lúc thì nó lại chơi 1 hậu (khoảng chùng 4-5 câu cụt hậu thì lại ra một câu có một hậu ) ! vậy mấy em như thế thì có làm nên trò trống gì không nhỉ các bạn :a22: và cụt hậu thì chơi hay hay là có cả cụt lẫn có hậu hay hơn :a36: vậy

cugayquangngai

Thành viên tích cực
SVC$
0
chào các bạn mình có một em đồng pha lúc thì nó chơi cụt hậu nhưng lúc thì nó lại chơi 1 hậu (khoảng chùng 4-5 câu cụt hậu thì lại ra một câu có một hậu ) ! vậy mấy em như thế thì có làm nên trò trống gì không nhỉ các bạn :a22: và cụt hậu thì chơi hay hay là có cả cụt lẫn có hậu hay hơn :a36: vậy
chào bạn !
chim cugay dù cụt hậu hay đủ hậu thì chơi vẫn tốt chim hay là do bản chất của con chim nó đã có sẵn rồi chứ không phải do tiếng gáy mà quyết định được
nhưng bạn nên chú ý :
chim cụt hậu gáy nghe rất giản đơn nhưng thường là chim hay nhưng rất khó bắt bổi còn lại thì tùy vào bản chất của con chim thoi
nên con chim của bạn gáy như thế thì bạn đừng lo tôi thích những con gáy có nhiều kiểu như vậy !
thân chào !

MINHHIEU_CUCCUCU

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn!
Thật ra mà nói chim hay,dở là còn nhiều yếu tố khác cấu thành nên chứ không thể đánh giá qua cụt hậu, một hậu...Nhưng có thể nói phần lớn những em cụt hậu chơi rất hay, nhanh mỏ, đặc biệt là dặm tốt nhưng lại bắt bổi khó. Chúc bạn có chú chim tốt!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom