Guest viewing is limited

luongnguyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các Bác, các chú vào xem dùm và cho cháu ý kiến về cú cu gáy này ạh! Cháu xin chân thành cảm ơn:vả đây là Clip của em nó ạh:
<iframe width="560" height="315" src="//www.youtube.com/embed/4woVOaEYvXg" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

luongnguyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này của cháu cứ người lạ đến gần là nó gáy như vậy đấy ạh! nó gáy nhanh và dồn dập hơn nữa cơ, cả gù nữa! ko biết như vậy có phải chim tốt không ạh

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chắc nuôi từ con non lên hả bạn. Mình hiện clip giúp bạn
<object width="640" height="360"><param name="movie" value="http://www.youtube-nocookie.com/v/4woVOaEYvXg?version=3&hl=vi_VN"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube-nocookie.com/v/4woVOaEYvXg?version=3&hl=vi_VN" type="application/x-shockwave-flash" width="640" height="360" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true"></embed></object>

luongnguyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cháu xin cảm ơn
Con này đi bẫy được ở rừng đấy ạh! Bẫy và nuôi được 1 thời gian rồi ạh! rất dạn người, có thể sờ mó vào đầu vào người mà vẫn gù vẫn gáy, người lại vào càng gáy dữ dằn hơn, nó dồn dập hơn nữa ấy ạh

anhdasai178

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim này có khả năng nuôi từ chim non lên. chim non vẫn làm mồi ok. Vì chim bố mẹ thuột dòng chim hay thì chim non khi bắc dc vẫn làm mồi dc. Chim non mà bắc dc khi mới trổ vài ba hạt cườm thì khi ta nuôi lên sẽ làm mồi như chim bổi thôi ak.

vantuongpm

Thành viên mới
SVC$
0
nhìn em này có vẻ ngon lành bác nhỉ, đi bẫy ok nữa thì tốt hem

khanhhut

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim hay bạn nuôi con này đc lâu trưa ...:a22: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom