Guest viewing is limited

n0ria

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em chào mọi người !
Cách đây 10 ngày em bẫy được chú chòe than xổng ra, về là chú ta hót líu lo rất hay, mà hót rất siêng, khu nhà em cũng lắm chòe than, nên cứ để ngoài trời cho bọn chòe trời phi vào hót đấu đánh loạn xạ lên, từ 3 4 hôm nay sau khi đánh nhau với chòe trời chú chim nhà em im bặt, không mở mồm ra hót nữa, em xin các bác chỉ em cách nào chữa cho chú chòe nhà em, em xin cảm ơn !

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Em chào mọi người !
Cách đây 10 ngày em bẫy được chú chòe than xổng ra, về là chú ta hót líu lo rất hay, mà hót rất siêng, khu nhà em cũng lắm chòe than, nên cứ để ngoài trời cho bọn chòe trời phi vào hót đấu đánh loạn xạ lên, từ 3 4 hôm nay sau khi đánh nhau với chòe trời chú chim nhà em im bặt, không mở mồm ra hót nữa, em xin các bác chỉ em cách nào chữa cho chú chòe nhà em, em xin cảm ơn !
Chim bạn chạy chim bổi trời rồi. Bạn nên cách ra không cho đá như vậy nữa hư chim. Chim mình nuôi lồng yếu hơn chim trời nhiều đằng này bị đánh hội đồng. Chúc mau bình phục.
.
Thân

n0ria

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn bạn nhiều, Mình hỏi thêm là con chim này chủ trước nuôi lành lặn lắm, về với mình sao nó nhát cứ rúc đầu tróc mòn hết 2 bên mặt nhìn mà xót quá, có cách nào cho nó bớt sợ không ?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom