Guest viewing is limited

Nokia71

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Chào cả nhà,
Gửi anh em xem bộ cóng mới. Mình định gọi là cóng cá vàng, nhưng thấy bộ có hình vẽ tương đương, cụ Trân Ngoạn gọi là "Kim ngọc mãn đường" nên mình gọi theo
.

Thân!

TRÂN NGOẠN

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Vâng , anh Nokia , bộ này Gọi là " Kim Ngọc Mãn Đường " thì chuẩn không phải chỉnh . nếu dân dã thì ta cứ gọi là cóng cá vàng cũng được nghe dể hiểu hơn , nhưng muốn chơi theo chử thì phải gọi là " Kim Ngọc Mãn Đường "
Kim ngư hoạ , ám hoạ thuỷ ba , liên vạn tự . Đẹp...... !
Thân!

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cóng bác Nô Ki chơi ác quá. Nhìn những bộ đó mê luôn. Mấy bộ này bác hay lấy bên Tung Của hả?? Hay lấy chỗ khác?.

huyam-ck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Vâng,bộ cóng của bác Trân ngoạn và của nokia71 giống nhau về tích nhưng giá trị sử dụng thì khác nhau....e có chiếc lồng khuyên cũng tương đối là đẹp nhưng nếu chơi theo tích thì còn thiếu bộ cóng như của bac Trân ngoạn.ihihhihi.:a24::a24::a24:
Tìm đâu ra $ bây giờ

minhhung2507

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cóng của bãc Nokia71 công nhận đẹp thiệt !!! ko bik con chim nào có phước được sở hửu bộ cóng đó nhỉ :D

lamhp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bộ cóng rất đẹp bạn mua ở đâu vậy và giá của bộ cóng là bao nhiêu vậy?:a35::a35::a35:

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
chào nokia.!

nhìn bộ cóng cá vàng thi đẹp và tinh tế lắm.nc men và hoa văn rất hay.càng chơi mới hay giá trị của cái đẹp

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Bộ cóng này đẹp quá, nét vẽ đơn giản mà tinh tế, màu sắc nổi bật mà không lòe loẹt, nước men tuyệt vời, không biết bác Nokia71 mua nó với giá bao nhiêu vậy, có thể bật mí cho anh em tý để hy vọng có thể sở hữu được bộ cóng đẹp như thế.Thực sự em rất thích bộ này. Bác nhắn tin cho em với nhé, cảm ơn bác trước. Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom